ดู: 61876|ตอบกลับ: 278
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พึ่งไปทำจมูกมาไปทำที่ DRT clinic

[คัดลอกลิงก์]

เอารูปมาลงให้ดูก่อนทำ เรามีปัญหาเรื่องของรูจมูกทั้งสองข้างไม่เท่ากันอยากเสริมจมูกและอยากให้รูจมูกเปลี่ยนรูปดีขึ้น  

หาข้อมูลมาหลายที่แล้ว ส่วนมากบอกว่าเสริมให้โด่งได้แต่รูจมูกจะไม่เปลี่ยนพอดีมีเพื่อนรุ่นพี่ที่ทำมาแล้วจมูกสวยเป็นธรรมชาติที่สำคัญรูจมูกจากเดิมที่กลมเปลี่ยนเป็นวงรีทำให้ดูดีขึ้นก็เลยสนใจและขอเบอร์โทรที่ clinic แล้วโทรไปถามข้อมูล โอเคผ่าน รีบนัดวันไปทำเลย  แล้วจะเอาภาพมาโพสให้ดูนะคะ^^

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้องขออนุญาตชมจากใจจริงว่า "เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยครับ" ขัดเจนจากคหที่16
สำหรับส่วนตัวของผมแล้วจมูกที่สวยได้รูปควรจะคุ้มเล็กน้อยและมองหน้าตรงไม่เห็นรูจมูกนะครับ (คงจะเคยลองสังเกตพระพุทธชินราชนะครับ ว่าจมูกของรูปที่ปั้้นนั้นงดงามจนเป็นแบบได้)
สวยยยยยยยยจ้า
ตอบกลับ 16# milk1

สวยจังเลย  ชอบๆ
สวยมากค่ะ น่าเปลื่นยไปเลยนะ จากสวยหมวยๆดูเด็กๆกล้ายเป็นสวยหมวยเซ็กซี่ไปเลย
สวยมากๆเลยค่ะ
พี่ Milk1 จมูกเป็นยังไงบ้างค่ะ

ผ่านมาแล้วหลายเดือนแล้วอ่ะค่ะ

ยังโอเคอยู่รึป่าวค่ะ
พี่ milk1 สวยขึ้น น่ารักขึ้นมากๆๆเลยนะ
ยินดีด้วยนะค่ะ
ตอบกลับ 16# milk1

oน่ารักมากเลย คิดถูกแล้วล่ะที่ไปทำ
อยากทราบราคาจังเลยคะ จขกท ^^
สวยจางงงเยยย อยากได้แบบนี้มั่งอ่ะ  เดวพรุ่งนี้จะไปจองคิวแก้ กะหมอแล้วว ขอให้สวยๆแบบจขกท. หุหุ
โห แกรนด์จิงๆด้วย ... น่ารักมากมาย
สวยมาากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยจังเลยค่ะ
โห คุณหมอเทพมากๆเลยจ้าาาา

อยากทำแล้วสวยแบบนี้บ้างจัง
สวยขึ้เยอะเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ หน้าหวานมากเลยด้วย
คลินิคนี้ก็ไม่ค่อยบวมเท่าไรนินา คุณหมอฝีมือดีค่ะ
DRT นี่สวยทุกคนจริงๆครับ
พี่เค้าคงไม่ได้เล่นแน่ๆ อดเลย
หรือว่าเค้าจะหายไป  ล้างตารอชมรีวิวของจีจี้กัน
อีกไม่นานแล้วซินะ
บอกได้คำเดียวส่าสวยยยยยยยมากมายยยยยยย
อยากทำมั้งอ่ะ..
ทำแล้วจะสวยแบบตัวเองมั้ยเนี๊ย..
สวยมากกกกกก..อิจฉาอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้