ดู: 31270|ตอบกลับ: 159
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำปรึกษาค่ะ จมูกโ่ด่งเกินไป จะเอาออกดีมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีชาวดั้งโด่งทุกท่านนะคะ คือว่าหนูไปทำจมูกกะหมอบุญถิ่นเมื่อวันที่ 29 ต.ค. ที่ผ่านมา ตอนนี้ก็ได้เดือนกว่าๆแล้ว
แต่รู้สึกว่ามันไม่ยุบอ่ะค่ะ มันโด่งมากๆเรย เป็นแท่ง ตอนที่ลูบไปรู้สึกว่าเนื้อบางเหมือนลูบพลาสติก ทาแป้งก็ไม่ค่อยติดค่ะ
เป็นรอยแดงๆ และตรงปลายก็แหลมรุ้สึกเหมือนจะทะลุอ่ะค่ะ ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ มีหลายคนบอกว่าตอนไม่ทำยังดูดีกว่า
ทำมาแล้วเหมือนกะเทย มันดูแข็งๆ แล้วก็โ่ด่งสูงเหมือนฝรั่ง เซงอ่ะค่ะ ไม่มันใจเลย อยากเอาออกอ่ะค่ะ หมอบุญถิ่นจะเอาออกให้มั้ยคะ
หรือต้องไปหาหมอคนอื่น มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ แล้วก็อยากทราบว่ามันจะยุบอีกมั้ยคะ แล้วจะเข้าที่ในเวลากี่เดือน ถ้ามันไม่ยุบแล้วก็
อยากจะเอาออกอ่ะค่ะ มันแหลมเกิน T.T รบกวนขอคำปรึกษาจากพี่ๆด้วยนะคะ  ขอบพระคุณล่วงหน้าคร่าาาา

มีรูปให้ดูด้วยนะคะ
มันจะลดลงอีกนะคะต้องรอให้เข้าที่ซัก3-6เดือนเราว่าจะสวยมากนะดูจากเค้าโครงแล้ว
ดีแล้วค่ะ. คุ่มดี.
สวยนะ  ทำมานานยังค่ะ  เด่วมันจายุบตัวลงอีกถ้าเพิ่งทำ
โดยรวมดูแร้วก้อไม่น่าเกลียดนะค่ะ สวยดีค่ะ
รอให้ยุบก่อนดีมั้ย  ของผมเสริมมาสูงมากตอนนี้ใหลลงมาเป็นหยดน้ำ   ถอนแรกจะเหลาออกแต่หมอบอกว่าอย่าใจร้อน
ก็สวยนะคะไม่เหมือนกะเทยหรอกคะคิดมากไปเองหรือเปล่าคะ สวยแล้วคะ
สั้นว่างคิ้วสูงนิดหนึ่งคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-25 10:12

ปรึกษาเพิ่มเติมคะ www.honey-beauty.com
พี่เองก็อยากเสริมตั้งแต่่อายุ18 จนบัดนี้32 ยังไม่ได้เสริมเลย ไม่รู้จะทำกับหมอใหนดี มีปัญหาทุกหมอเลยT T
พี่ว่าจมูกเดิมน้องมีอยู่บ้างเสริมมาก็เลยโด่ง ถ้าแก้ก็ลดขนาดลงมาก็ได้จะได้ไม่มีปัญหาการทะลุ ถ้าเสริมแล้วไม่มั่นใจ ลองเอาออกก็ได้นะ ทำในสิ่งที่เราพอใจ จิตจะได้ไม่ตก แต่พี่ว่าถ้าลดขนาดจะดีกว่านะ หาข้อมูลหมอที่ทำเป็นธรรมชาติ. ไม่โด่งเกินไป
ของเราตอนแรกก้อโด่งแบบนี้แหละ แต่พอตอนนี้เริ่มยุบล่ะ มันจะออกมาสวยได้รุป แต่ต้องใจเย็นๆนะ ไม่ต้องแก้หรอกจร้า สวยแล้ว
เริ่มคิดหนักและ ว่าจะทำกะหมอบุญถิ่น เด่วขอคิดก่อนดีก่า
เรา อยากได้โด่งเลย หมอไม่ทำให้
หมอหยิบจมูกหั้ยดูที่ทีค่ะ

เราก้อทัมาเหมือนกัน

แต่ของม่ายค่อยโด่ง
เสียดายอ่ะค่ะ ทรงสวยมากเลยนะคะ แต่ถ้าเป็นอย่างที่บอก็แอบน่ากลัวนะคะ รีบไปปรึกษา หมอบุญถิ่นดูก่อนค่ะ ว่าเค้าจะรับผิดชอบแก้ให้มั้ย ไม่งั้นก็ลองปรึกษาหมออื่นดูทีหลังค่ะ
สู้ๆๆ ถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็สวยมากเลยนะเสียดายจัง
เสียดายอ่ะค่ะ ทรงสวยมากเลยนะคะ แต่ถ้าเป็นอย่างที่บอก็แอบน่ากลัวนะคะ รีบไปปรึกษา หมอบุญถิ่นดูก่อนค่ะ ว่าเค้าจะรับผิดชอบแก้ให้มั้ย ไม่งั้นก็ลองปรึกษาหมออื่นดูทีหลังค่ะ
สู้ๆๆ ถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็สวยมากเลยนะเสียดายจัง
ถ้าชอบธรรมชาติน่าจะเป็นคุณหมอสำรวยก็โอเคนะคะ เราทำมาได้เดือนครึ่งแล้วค่ะ
ตูน ตอนนี้เป็นไงบ้างเค้าไปทำกะ หมอบุญถิ่น มาเหมือนกัน.. ทำได้ แค่ 3 วันกรณีเดียวกันกับตูนเลย โด่งแบบแข็งๆๆ ทรงจมูกตอนนี้เป็นไงบ้างคะ... เหมือนเดิมหรือป่าว...
ตอบกระทู้ thitichaya13 ตั้งกระทู้

ทรงจมุกสวยมาก แต่ถ้าอาการไม่ดีไปให้หมอเช็คดูนะคะ เพื่อความสบายใจและปลอดภัย
เราก็ทำกะหมอบุญถิ่น ประมาร6เดือนแล้ว เราก็รู้สึกว่ามันใหญ่เกินไป โด่งขัดกับหน้า พอดีเราหมวยๆตาตี่ๆอ่ะ แต่จมูกนี่ยุโรปมากเลยT^T กลุ้ม !! อยากแก้เหมือนกัน เราเข้าใจ เป็นกำลังใจให้นะคะ ^^
ทรงสวยดีค่ะ
แต่เค้าว่าของตะเองสวยดีนะ เท่าที่ดูมาจากหลายๆคนที่ทำกะหมอบุญถิ่น ของตะเองติด1ใน3เลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้