ดู: 7889|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] โบท็อคกับร้อยไหมต่างกันไหมคะขอความรู้ที

[คัดลอกลิงก์]
เรารู้มาว่าโบท็อคช่วยให้หน้าเรียวและร้อยไหมก็ช่วยให้หน้าเรียวเหมือนกัน อยากทราบว่าสรุปสองตัวนี้มันต่างกันยังไงคะ มาหาข้อมูลตัดสินใจอิอิ
ต่างงับบ Botox ช่วยสลายกล้ามเนื้อ ส่วนร้อยไหมช่วยยกกระชับใบหน้าให้ตึงเป๊ะ เราชอบร้อยไหมมากกว่าเพราะเป็นคนแก้มเยอะ เราทำที่Anjali Clinic เป็นร้อยไหมพิเศษที่ใช้แค่ไหมข้างละเส้นเอง ไม่เจ็บไม่บวมด้วย ดีมากๆ
ส่วนตัวก็ขาข้อมูลจากในกระทู้ และค้นจากเว็บ แต่ที่ดีที่ดีที่สุดก็ปรึกษาแพทย์
ตอนเข้าไปปรึกษาก๋งงๆแบบเนื้อเหมือนกัน
สรุปได้ว่าดบท๊อกช่วยลดริ้วรอย ลดรามได้ ลิฟหน้าได้
แต่ร้อยไหมช่วยให้หน้ายกกระชับ กระตุ้นคอลาเจน

แต่ปรึกษาหมอให้แก้ไขตรงจุดที่เราต้องการดีสุด เราปรึกษาคุณหมอสกิน คุณหมอวิ ที่maxi clinic
ให้คำปรึกษาดี ทำไมไม่ทำว่ากันอีกที
โบท๊อกจะช่วยเรื่องริ้วรอยค่ะ

ร้อยไหมช่วยยกกระชับส่วนตัวว่าช่วยยกได้แปบเดียว
ร้อยไหมเถอะค่ะสำหรับเราอยู่ได้นานกว่าไม่ต้องไปคอยเติมบ่อยๆทุก3เดือนจ่ายยิบย่อยมากๆ เราใช้วิธีการร้อยไหมเอา ครั้งเดียวจบเราทำมาปีกว่าแล้วหน้ายังเรียวอยู่เลยทำที่คลินิกแอนจาลีเหมือนกันค่ะ ที่นี่เค้าเก่งมากด้านการร้อยไหมลองไปปรึกษาดูนะคะ
ไม่เหมือนกันนะสำหรับเรา โบท็อคฉีดไปนานๆเราชอบดื้อยาอะ ตอนนี้ก็คือร้อยไหมอย่างเดียวเชิ่ดๆ
ต่างค่าา โบท็อคจะเข้าไปสลายกรามค่ะ แต่ร้อยไหมจะช่วยยกกระชับผิวหน้าที่หย่อนคล้อยให้วีขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้