ดู: 38402|ตอบกลับ: 255
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แล้วจะไม่ให้หนูปลื้มได้ยังไงละคะ...ให้คุณดูดี ไดีอีก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sasiprapa_golf เมื่อ 2016-10-22 17:05

สวัสดีคะ กอล์ฟนะคะ ก็จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกก

>>>ครั้งแรกที่ตัดสินใจเลือกทำจมูกที่ Dmor เพราะมั่นใจอะไรหลายๆอย่างกับที่นี่คะ ก่อนที่จะเลือกทำที่ดีมอร์ ก็เลือกดูหลายๆรีวิว หลายๆคุณหมอ หลายๆที่ เจอทั้งราคาที่ถูกกว่าหรือแพงกว่า ตอนแรกดูจากรีวิวต่างๆก็คงไม่มีใครเชื่อฝีมือคุณหมอคนไหนทุกคน มีทั้งคำติชมหลายๆแบบ แต่ที่เลือกทำที่ Dmor เพราะได้เข้าไปปรึกษา สัมผัสกับพี่ๆที่ต้อนรับและให้คำปรึกษาที่ดีมาก และที่สำคัญคือคุณหมอน่ารักมากๆเลยคะ ใจดีแถมหน้าเด็กแอบอิจฉา555555 ในใจไปแบบไม่มีรูปแบบจมูกเลย ให้คุณหมอออกแบบให้ คุณหมอจะบอกเลย ของหนูโด่งได้เท่านี้แบบนั้นแบบนี้นะลูก ถ้าสูงเกินคุณหมอกลัวทะลุ

รูปก่อนทำคะ (ฐานเดิม พอมีอยู่นิดหน่อย)

และให้คำปรึกษาเรื่องการทำจมูก ดูแลแบบไหน วางใต้เยื่อหุ้มมีผลดียังไง คือไปวันแรกที่ปรึกษาก็ปลื้มใจแล้วคะกับการต้อนรับและการให้คำปรึกษาของที่นี้

>>>และอีกอย่างที่สำคัญ Dmor ทำจมูกไม่เหมือนที่อื่น เป็นการทำแบบการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้ม ก็ยิ่งสนใจมากขึ้น แอบติดตามผลงานของคุณหมอตุ๊กอยู่เรื่อยๆเลย วันที่แน่ใจว่าจะทำจมูกที่นี้ ก็จัดการแอดไลน์เข้าไป เจอกับเลขาคุณหมอตุ๊ก คือพี่ฟ้าคนสวย คุยกับพี่ฟ้าตลอดเลยคะ สอบถามรายละเอียดพี่ฟ้า พี่ฟ้าก็ให้ความรู้เกี่ยวกับเรื่องทำจมูกทุกอย่างเลย ตั้งแต่วันที่เข้าไปปรึกษา จนถึงวันนัดทำ

>>>พอมาถึงวันที่ทำแล้วจริงๆ ใจกลัวแบบเดินออกจากห้องผ่าตัดได้ป่าว55555 บอกเลยคะคุณหมอมือเบามาก เบาตั้งแต่ฉีดยาชา ไอเรานี่ใจสั่นหมดแล้ว แต่คิดในใจต้องสู้ฮึ้บไว้55555 พอเข้าไปห้องผ่าตัดก็มีพี่ๆที่ดูแลเข้ามาชวนคุยนู้นนี่นั่นจนลืมความเจ็บปวด คุณหมอตุ๊กแล้วพี่แก้มยุ้ยนี่ชวนคุยจนขำ คุณหมอบอกว่ามีอะไรในใจพูดได้หมด ร้องเพลงให้คุณหมอและพี่แก้มยุ้ยฟังด้วย55555 จำได้เลยคะว่าทำประมาณเกือบ2ชม. คุณหมอทำเนี้ยบมาก ดูทุกรายละเอียด ก่อนทำคุณหมอบอกว่าเสร็จจากมือคุณหมอตุ๊กต้องสวยทุกคนคะ นาทีนั้นขอฝากความสวยไว้ในมือคุณหมอตุ๊กคนสวยอย่างเต็มร้อยเปอร์เซ็นต์เลยคะ คุณหมอตุ๊กและพี่ที่ดูแลนี่ชวนคุยไม่หยุดเลยตอนทำ หรือเราเองที่ชวนคุย กลบความกลัวนิดๆ55555
จาก 73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-19 14:58:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sasiprapa_golf เมื่อ 2017-9-19 15:00

มาอัพเดทรูป 1 ปี 1 เดือนนะคะ  คุณหมอตุ๊ก ทำจมูก ดีมากๆเลยนะคะ ไปติดตามกันได้เลยนะคะ Dmor Clinic

ไว้เราจะเอาให้มาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะคะ

สวยเนียนนๆกันไป ปรบมือให้เลยค่ะ
ทรงจมูกสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ หากจองคิวปรึกษา คิวนานไหมค่ะ
ทรงจมูกสวยมากค่ะ ดูแลยากไหมค่ะ
ทรงเป็นธรรมชาติมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
น้องมีรูปอัพเดทอีกไหมจ้า อยากดูเพิ่ม
ทรงสวยมากๆเลยนะคร้า คิวคุณหมอยาวไหมค่ะ
ดีมอร์คลีนิค อยุ่รัชดา36 ใช่ไหมนะคร้า
โอ๊ยๆทรงนี้คือปังมาก ทรงสวยหวานละมุนสุดๆ
ทรงสวยมากๆค่ะ อยากไปปรึกษาต้องทำไงบ้างค่ะ
เคยดูหลายรีวิวมาก ตามกระทู้รีวิวหมอตุ๊กอยู่ตอนนี้ชอบมากค่ะ สวยทุกเคสเลย
ทำไปกี่ปีแล้วค่ะ อยากปรึกษาต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
สวยมากๆเลยคร้าา ทรงจมูกสวยเป็นธรรมชาติมากๆคร้า
สวยน่ารักมากเลยค่ะ
จัดว่าเด็ดค่ะ สวยมากกกก
สวยมากค่ะ ดูน่ารัก
สวยมากค่ะ ตามมาจากรีวิวเฟสบุค
สวยขึ้นเลยถ้าเราได้แบบนี้จะรักหมอมากกก
ทรงจมูกสวยมาก มีโปรไหมค่ะ
แล้วมีรายละเอียดติดต่อไหมค่ะ
ใครจะทำจมูกแนะนำศึกษาข้อมูลเยอะๆเลยค่ะ เราดูรีวิวที่ดีมอร์มาเยอะมาก แต่ละคนทำมาธรรมชาติสวยมาก และชอบตรงที่เค้าเน้นที่ความปลอดภัย ถือว่าเป็นคลินิกที่เลือกไว้อันดับ1เลย
ธรรมชาติมาก เราดูแล้วดูดีขึ้น แต่ไม่มีความเป็นสันแท่งเลย แล้วอายุเท่าไหร่ถึงทำได้ค่ะ
แนะนำที่นี้เลยค่ะ เคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอตุ๊ก น่ารักมากเลย ทำได้แบบไหนบอกหมดไม่ขายฝันด้วย ตอนนี้จองแล้วรอโควิดหมดแล้วเจอกันค่าาา
สวยครบเครื่องเลย ทรงทำให้ดูละมุนมาก ช่วงนี้จองไปทำได้ไหมค่ะ หยุดงานพอดีเลย5555
ติดตามมานานค่ะ ชอบจมูกน้องมากกก ทรงในดวงใจ
น้องรีวิวน่ารัก555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้