ดู: 1236|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกซิลิโคน 7 วัน ทรงสวยแบบไม่ศัล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nokchit78 เมื่อ 2016-4-8 16:33

ก่อนอื่นเลยต้อง สาเหตุของการเสริมจมูกก็คือไม่มีจมูกเลย ดั้งน้อยมากกกก
หลังจากนั้นเลยตั้งใจว่าจะต้องเสริมจมูก ฉันต้องมีจมูกเหมือนคนอื่นๆ
หาข้อมูลอยู่นานเหมือนกันค่ะ ว่าจะเลือกทำจมูกที่ไหน จนในที่สุด ก็ตัดสินสินใจเลือกทำจมูกที่เมดเมติก ค่ะ

พอมาถึงวันที่ทำจริงๆ เราก็มีแอบกลัวว่าจะเจ็บไหม แล้วทำออกมาสวยไหม แต่พอทำออกมาแล้ว มันไม่เจ็บอย่างที่เคยคิดกลัวมาก่อนเลย
คุณหมอที่นี่มือเบามากกกก หลังจากทำเสร็จก็มีอาการช้ำบวมเล็กน้อย ของเราจมูกจะบวมอยู่ประมาณ3-4 วัน
พอเริ่มเข้าวันที่5 สามารถแต่งหน้าไปทำงานได้แล้วค่ะ 555

พื่อนร่วมงานที่office พอเห็นเรา  ก็เดินเข้ามาทัก ว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้น
ถ้าไม่บอกไม่รู้นะเนี่ยะว่าไปทำจมูกมา เพราะจมูกดูธรรมชาติมาก ไม่แข็ง ไม่เป็นซิลิโคนแท่งๆ เลย

ขอบคุณเมดเมติก ที่ช่วยทำให้เราสวยขึ้น เราแนะนำเพื่อนๆ ใครที่อยากจะทำจมูก แต่มีงบไม่เยอะ ลองมาที่เมดเมติก รับรองว่าคุ้มจริงๆ อิอิ
เราจ่ายในราคาที่ไม่แพงมาก แต่ได้คุณภาพ ดี๊ดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-21 17:34:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wannabe ตอบกลับเมื่อ 2016-4-8 22:26
ทำกับหมออะไรคะ ดูธรรมชาติดีจัง
มีภาพก่อนทำมั้ยคะ

ทำหมอแพมค่ะ ตอนทำเราใช้มือถือเครื่องเก่าถ่าย มันหายไปอ่ะ เศร้า
จมูกเป็นสัน ดูไม่เป็นซิลิโคน สวยดีอ่าา
สวยค่ะ เข้ากับหน้ามาก
ทำครั้งแรกก็สวยปังล่ะ 5555 ของเค้าตอนทำครั้งแรกไม่โอเคเลยย ตอนนี้ก็เพิ่งไปแก้จมูกใหม่ ที่เมดเมติกมา
ทำกับหมออะไรคะ ดูธรรมชาติดีจัง
มีภาพก่อนทำมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้