ดู: 5234|ตอบกลับ: 77
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพิ่งทำปากกระจับที่ Dmor มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำปากวันนี้เลยค่ะสดๆร้อนๆ หลังจากจองคิวผ่านทางไลน์ของคลินิก ได้คิววันที่ 6 - 06-58

เพิ่งถ่ายตอนนั่งรออันนั้ปากเดิมค่ะ

อันนี้เพิ่งออกจากห้องผ่าตัดเลย

นัดตัดไหม 2อาทิตย์

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

ตัวเองเปนไงมั่ง  โพสต์ 2015-6-6 21:54
ไปทำวันเดียวกันเลย ที่เราคุยกันตอนตัวเองเสร็จแล้วอ่ะ  โพสต์ 2015-6-6 21:48
ปากบางกำลังดีค่ะ สวยมาก
ปากเป็นทรงสวยมาก
ปากเป็นทรงสวยมากเลย
อัพเดทเรื่อยๆ นะคะ ติดตามค่า
ปากสวยมากเลย
ล่าสุดปากทรงสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ เข้ากับหน้าเลยนะครับ ยินดีด้วยนะครับ
ปากสวยมาก เริ่ดดด
สวยมากเรยค่ะ. ธรรมชาติสวยขึ้นมากเรยคะ
พอจะอัพเดตรุปให้ดูบ้างได้ไหมค่ะ หาข้อมูลอยู่ค่ะอยากทำ
พอจะอัพเดตรุปให้ดูบ้างได้ไหมค่ะ หาข้อมูลอยู่ค่ะอยากทำ
ตัวเอง ปากสวยมากเลยจ้าาาาา เข้ากับหน้ามากๆขอบอก
ไม่บางเกินไป ดูเป็นธรรมชาตดีค่ะ
ปากน่ารักจังค่า ทรงสวยกะลังดีเลย
ทรงนี้สวยดีค่ะ
ทรงนี้สวยครับ
ปากนิด น่าจุ้บ
ปากนิด น่าจุ๊บ อยากทำบ้าง
ปากกระจับน่ารักดี
ปากสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้