ดู: 16261|ตอบกลับ: 74
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากบาง ปากกระจับ หมอโอ๋ ธนพันธ์ วีนัส คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ฟ้าเป็นพึ่งทำปากกระจับกับหมอโอ๋ ตอนแรกก็คิดอยู่นะคะว่าจะทำกะหมอดีป่าว ดูหลายรีวิว ก็ลองไปส่องดูรีวิวหมอในเวป ในไอจีบ้าง จดๆจ้องๆ อยู่พักใหญ่เรยค่ะ อยากทำก็อยากทำ แต่แฟนก็ค้านบอกปากตัดแล้วตัดเลยนะ ตัดไม่ดีซวยเลย ก็ทำให้หยุดโครงการไปพักนึง สุดท้ายก็ทนความอยากตัวเองไม่ไหวค่ะ ไปนัดคิวกับเลขาคุนหมอ ชื่อพี่ยูมิน ชื่อเกาหลีอ่ะ พี่เค้าน่ารักมากๆ แนะนำดี นัดวันให้ปรึกษาหมอ เอาวันปรึกษาหมอนะคะ พูดอย่างไม่อายปากเรยว่า เอาปากอั้มไปให้หมอดู ปากที่ใฝ่ฝัน ถามหมอว่าได้มั้ย หมอน่ารักมากๆค่ะ ใจดี ตรวจดูปาก ดูฟัน หมอบอกเส้นขอบปากคล้ายๆ แต่เส้นขอบปากและรูปปากของแต่่ละคนไม่เหมือนกัน เท่าที่ดูก็น่าจะได้แต่คงไม่ร้อยเปอร์เซนนะ หมอตัดแต่งริมฝีปากแต่เส้นขอบปากหมอไม่ได้ยุ่ง ของใครยังไงก็อย่างนั้น หมออธิบายละเอียดมากๆ ปลื้มเรยค่ะจากนั้นนัดวันทำ วันทำตื่นเต้นมากค่ะ แต่หมอให้กินยานอนหลับ ที่ตัดสินใจทำก็เพราะข้อนี้ด้วยค่ะ กินยานอนหลับ เพราะขี้กลัวมากกก อ่ะ พบหมอ หมอวาดปากให้ดู ตอนนั้นก็ไม่รู้จะเป็นอั้มรึปาวนะคะ วาดเสดละให้ยิ้มใส่กระจก ถามว่าโอเคมั้ย ปากจะบางเท่านี้ ชอบมั้ย เราก็โอเคค่ะ ทำบนอย่างเดียว เพราะเปนคนปากไม่ใหญ่ จากนั้นเข้าห้องผ่าค่ะ หลับ สักพักมีพยาบาลปลุกให้ตื่น คือหมอทำเสดละ ออกมานอนพัก ยาหมอดีมากค่ะทำคิวแรกเที่ยง เสดไม่รู้กี่โมงแต่จำได้วันนั้นหลับ ตื่นอีกทีบ่ายสาม เจ้าาหน้าที่ดีมาก มาคอยประคบเย็นให้ตลอด ไม่ไล่ด้วย ให้นอนต่อจนตื่น หายสะลึมสะลือ จากนั้นกลับมาบ้าน ไม่ปวดเรยค่ะ หมอให้ยาแก้ปวดมากะยาแก้อักเสบ ลดบวม ที่นีมีให้พร้อม ไม่ต้องซื้อค่ะ ใครจะทำเตรียมแต่แผ่นประคบเย็น วันแรกบวมๆๆค่ะ วันที่สองเท่าวันแรก วันที่สามเริ่มยุบ และวันที่ห้าตัดไหม พี่ยูมินโทรถามอาการ และไลน์ถามตลอดค่ะ ทำมาแล้วสวยไม่สวยก็ช่วยกันดูค่ะ ชอบปากตัวเองปากๆค่ะ ตอนนี้รอปากเข้าที่ค่ะ เริ่มรู้สึกตึงๆ ใครมีวิธีนวดปากรบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุนมากๆค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเรยค่ะ ปากอั้มเรย

คะแนน

1

สวยคะทำมาเท่าไหร่
สวยมากเลยจ้าาา ค่าเสียหายเท่าไหร่เนีย
หมอโอ๋ คลินิกที่ไหนคะ
ทำปากต้องตัดไหม หรือ ไหมละลายคะ
เท่าไหร่ค่ะ สวยมากๆ
หมอโอ๋  ตอนนี้ไม่ได้เป็นหมออยู่ที่วีนัส คลินิก ศัลยกรรมแล้วนะค่ะ
ทางวีนัสมีทีมแพทย์ที่มีความชำนาญและเก่งมากๆค่ะ

สวยจังเลย เท่าไหร่ค่ะ
มีปัญหาตอนเปลี่ยนยางจัดฟันหรือเปล่าคะ
สวยจัง ปากอั้มเรย

คะแนน

1

สวยมาก มีรูปตอนนี้ให้ชมไหมค่า
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-7 16:29:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
petchara99 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-11 16:07
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณมากค่ะ
สวยยยยมากกกกก ค่ะ
สวยมากกกด ปากอั้มเนย หมอเจ๋งมากอ่ะ
Thitakant ตอบกลับเมื่อ 2015-2-19 19:53
15,000 นี่คือราคาทำปากบนอย่างเดียวเหรอคะ รบกวนขอชื่อคล ...

ตอบแทน จขกท ค่ะ เพราะไปทำหมอโอ๋ มาเหมือนกัน เห็นว่าตอนนี้ปรับราคาเป็น 20,000 ละค่ะ แต่หมอทำดีมากสมกับราคา เพราะเค้าละเอียด ปากเราไม่เป็นไตเลย และที่สำคัญปากเนียนเรียบดีค่ะ ร้านชื่อ วีนัส คลีนิก ยุที่ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิตค่ะ
15,000 นี่คือราคาทำปากบนอย่างเดียวเหรอคะ รบกวนขอชื่อคลีนิกกับสถานที่ได้มั้ยคะ อยากทำปากเหมือนกันค่ะแต่เพิ่งเข้ามาหาข้อมูลในเวปนี้ยังไงรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่าาา
สวยจังเลยค่ะ อยากได้ปากแบบนี้จัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้