เจ้าของ: noomzar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูจมูกฝีมือห่วยๆของไอ่หมอปรัชญา

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้นะคะ
น่าเห็นใจอ่ะ

ขอให้จมูกใหม่สวยๆ สมใจเลยนะคะ
เป็นกำลังใจให้แก้ออกมาหล่อๆนะครับ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 14:57:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะ
เอาให้ขจรกระจายเลยเนอะ
ไปลงรูปในบอร์ดพันทิพย์ ห้องโต๊ะเครื่องเเป้งเลยคับ ไม่รับผิดชอบเเบบนี้

สมควรได้รับการประณามถึงที่สุด
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 14:26:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ อิอิ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
เวรกรรมจริงๆเลย

ขอให้แก้ออกมาแล้วได้สมใจ และขอให้ไม่เจออะไรร้ายๆแบบนี้อีกนะคะ^^
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 13:49:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่าลงบันทึกประจำวันไว้ที่โรงพัก ถ้าผมเป็นอะไรให้สงสัยหมอคนนี้ได้เลย อีแบบนี้มันคงไม่กล้าวางแผนแน่ๆคับ
เราแค้นมันมากๆนะคับ พูดไม่ดีเลย ถ้ามันพูดดีกับเรา แสดงความรับผิดชอบหน่อย เราจะไม่ว่าอะไรเลย ถามเพื่อนแ ...
ต้นฉบับโพสโดย noomzar เมื่อ 2009-12-10 13:35

นั่นดิ ทำหมอเสียชื่อ ระวัง โดนสั่งเก็บแบบคนนั้นนะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 13:35:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราแค้นมันมากๆนะคับ พูดไม่ดีเลย ถ้ามันพูดดีกับเรา แสดงความรับผิดชอบหน่อย เราจะไม่ว่าอะไรเลย ถามเพื่อนแล้ว เป็นเรื่องจริงตีพิมพ์แจกได้เลย เด่วเราจะสั่งตีพิมพ์สัก 5000 ใบ ไปแจกหน้าโรงบาลที่มันทำอยู่ เอาให้แพทย์พยาบาลรู้กันทั่วเลย มันฟ้องไม่ได้ เพราะว่าเป็นเรื่องจริง

ปล. แต่มันจะฆ่าผมไหมค้าบพี่น้อง อิอิ
เวรระงับ ด้วยการไม่จองเวรนะค่ะ
แก้ใหม่ ครั้งหน้าต้องหล่อสุดๆไปเรยค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 11:26:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าผมเอาซิลิโคนออกแล้วพักจมูกไว้ก่อนสักปีจะดีไหมคับ ให้เนื้อเยื่อได้พักก่อน ใครพอจะแนะนำได้บ้างคับ
รีบๆแก้เลยน้าขอให้หล่อๆนะ
มาเป็นกำลังใจให้ครั้งใหม่ทำออกมาสวยๆๆนะคะ สู้ๆๆ
ช๊อก !!!!!!!!! ครับ กำลังอึ้ง
เกิดมาเพิ่งเคยเจอหมอฝีมือห่วยขนาดนี้ T^T
คุณอย่าปล่อยไว้นานนะครับเรื่องทำจมุกมาแล้วเอียงเนี่ย
ถ้าปล่อยไว้นานแกนจมุกเดิมของคุณจะเอียงไปด้วย ถ้าทำใหม่ยังไงก็เอียงครับ
นี่ผ่านมา 4 เดือนแล้วหาหมอใหม่แก้ไขให้เร็วที่สุดนะคับ เป็นกำลังใจให้ครับ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 05:52:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาให้กำลังใจครับ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-12-9 23:00

แล้วจะให้กำลังใจอย่างเดียวเปล่าคับ อยากได้หัวใจด้วยอ่า จ๊วบๆ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 05:50:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่พิษณุโลกคับพี่น้อง บอกมากไม่ได้คับ เด่วอาจจะชัดเจนไป มันจะฟ้องผมได้ คลีนิคหรูหรามาก อยู่ริมถนนสายใหญ่ กลางเมือง เป็นลักษณะเหมือนบ้านคับ มีป้ายใหญ่โตติดถนน ใครอยากรู้ชื่อเสียงมัน เข้าไปดูที่ทำเนียบศัลยแพทย์ตกแต่งได้ครับ
ดีนะเนี้ยะที่เรากะคุงหมอเฉลิมครั้งเดียวสวยเรย  แต่รอนานไปหน่อย  ของคุณนี่เอียงจริงๆขนาดเราไม่ค่อยติครายนะแต่แบบว่าหอเอนนเรยอะ ว่าแต่คลีนิคแถวไหนเนี้ยะ
ส่งกำลังใจให้นะครับ

...................
น่าเห็นใจ จขกท จมูกเอียงมากอะ

ตั้งใจจะทำให้ออกมาดีๆ แต่มาเจอแบบนี้

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
โหย...พี่หมอสายตาเอียงป่ะพี่ หุหุ บอกด๊ายหาว่าไปแด๊นซ์มา ชุ้ยๆ โคตร อ่ะ...ต้องจำชื่อไว้หมออยู่ไหนอ่ะพี่..
อย่างไงไปถอยดั้งไหม่ขอหั้ยหล่อสมจายนะค่ะ.....สู้ๆๆ

(( อาแจ๊จี้ ก้อมาด้วย อิอิ))
ขอให้แก้ไขใหม่แล้วดีกว่าเดิมนะคะ
ถามนิดนึงคะ การที่ซิลิโคนจะหลุดโยกเยกได้นั้น เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างคะ
แล้วมีความเป็นไปได้ที่จะเกิดเคสแบบนี้เยอะมั๊ยคะ

ใครพอรู้ช่วยให้ข้อมูลด้วยนะคะ
ตั้งแต่เกิดมา  ผมยังไม่เคยเห็นจมูกใครเอียงได้เท่าคุณเลยครับ  
ทำไมมันถึงเอียงขนาดนั้นครับ เอียงได้สุดยอด extreme มาก
ขนาดผมไปต่อยกับคนอื่นมา ยังไม่เอียงเท่านี้เลยครับ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ว่าแต่หมอคนเน้เค้าอยู่แถวไหนคะ....

จาได้บอกต่อคนอื่นๆ..  อย่าได้เฉียด

เค้าจะได้ไม่มีลูกค้า..และก็ปิดกจการไปเรย..เพี๊ยงงงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้