เจ้าของ: 380ccB32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพเดทหน้าอกหมอเทพ 380 cc 3 เดือนแล้วจ้า (ญ)

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำเปนคัพไรคะ เรา คัพบี สส154 นน46 ควรใส่เท่าไรดีคะ สนใจอยากทำมากกกกกก อิจฉา จขกท มากมาย สวยทำมะชาติโฮกกกก
อยากทราบว่าใส่ซิลิโคนยี่ห้อไรคะ ต้องบอกคุณหมอว่าทรงไรด้วยป่าวคะ
หน้าอกสวยมากๆ เลยค่ะ
สวยมากๆ ใต้ หรือบน กล้ามเนื้อค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย isai เมื่อ 2012-10-25 08:46
สวยๆมากๆ เกินจะบรรยาย … เห็นแล้วอยากได้ๆ อิอิ  ...

ทรายว่า ใหญ่x มากคะ … ไม่ดูน่าเกลียด … เห็นแล้วอยากทำมั้ง … มีคนเคยบอกว่าทำมาแล้ว หัวนมจะไรความรู้สึกอ่าค่ะ … แบบ แฟนจับแล้ว…ไม่เหมือนตอนยังไม่ได้ทำอ่าคะ จริงอ่าป่าว? อิอิ
พิมผิดค่ะ ติดต่อคุณหมอค่ะ
สวยมากเลยค่ะ อกในฝันเลย เราแบนมากกกกกอ่ะ เรายังงไม่เคยศัลยกรรมเลย แต่จะทำอย่างแรกคือ หน้าอกเนี้แหละค่ะ อันดับหนึ่ง ขอรายละเอียดค่าเสียหายเท่าไหร่ และจะติดต่อคุณทางไหนก่อนดีค่ะ เราส่องในเว็บหลายกระทู้ แหละ บอกว่าหมอเทพทำสวยค่ะ ขอบคุณน่ค่ะ
สวยๆมากๆ เกินจะบรรยาย … เห็นแล้วอยากได้ๆ อิอิ
หมอเทพ มีผ่าใต้ราวนมไหมค่ะ
แอบเปิดดูแผล ทำไมมันใหญ่ น่ากลัวจัง มันจะหายดี สวยเป็นปกติมั้ยคะ กังวลมากเลย
อยากบอกว่า นมสวยมาก x สุดๆ กรี๊ด!!! อยากทำบ้างง่ะ เจ้าของกระทู้ได้ถามคุณหมอมั้ยค่ะว่าทำไปแล้วในอนาคตมีลูกจะมีผลกระทบอะไรมั้ยค่ะ
เห็นบอกว่านมข้างขวาอักเสบ ต้องไปอัดยาและกินยาแก้อักเสบต่อ
...อัดยา หมายถึงแค่ฉีดยาใช่มั๊ยคะ
ไม่ถึงกับต้องผ่าและเจาะใหม่เพื่อรีดเลือดที่เสียออกใช่มั๊ยคะ  
ชอบหน้าอกกับหุ่น จขกท. มาก เซ๊กซี่ ผิวก้อขาวเนียน ต้องฉีดคีรอยกี่ครั้งคะ?
สวยจริงๆค่ะ สวยมากๆ แถมเจ้าของกระทู้ก็หุ่นดีมากๆเลยด้วยอ่ะ อิจฉาๆๆๆ
ตาค้างเลยค่ะ หน้าอกคุณสวยมากจริงๆ ขนาดกำลังดีเลยค่ะ
นมชิดสวยมากค่ะแต่แอบกลัวทำแล้วสิวขึ้นเพราะปกติสิวก็ชอบขึ้นหลังอ่ะค่ะ
มันใหญ่ไปป่ะค่ะ ดูจะอึดอัด
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-10-5 01:50
คล้อยพอใจต้องใส่ชั้นในมีโครงนะคะเดี๋ยวจะคล้อยจนยา ...

ดีใจด้วยค่ะ
มิวล์ก่ต้องหาซื้อชั้นในใหม่เหมือนกัน เปลี่ยนชั้นในเปนคับบีอ่ะคะ คับซีหลวมซะแล้ว 55
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-10-3 15:10
แผลรักแร้เปนไงบ้างคะ น้องนมเข้าที่หรือยัง วัดล่าสุด ...

คล้อยพอใจต้องใส่ชั้นในมีโครงนะคะเดี๋ยวจะคล้อยจนยาน ถอดชั้นในก่พยายามนวดคลึงฐานอกกันพังผืดก่ใช้ได้แล้วค่ะ รอยแผลถ้าไม่มีท่าทีจางก่เลเซอร์นะคะ รอยแดงหายยาก รอยดำพอขัดๆถูๆได้
แผลรักแร้เปนไงบ้างคะ น้องนมเข้าที่หรือยัง วัดล่าสุดจากที่ทำลดลงกี่นิ้วคะตอนนี้
มิวล์ก่มีใส่แขนกุดบ้างแต่ไม่อยากโชว์รักแร้เท่าไหร่เหมือนคนรักแร้ดำ ไม่มันใจเลย รอยก่จางมากแล้ว แต่ก่ไม่เท่าก่อนผ่า สงสัยต้องเลเซอร์ลดรอยแดง
ขอบคุณค่าที่ให้คำแนะนำดีๆๆค่า
อยากทราบว่าทำแล้วให้นมลูกได้หรือไม่ค่ะแล้วอายุนมอยู่ได้ตลอดชีวิตเลยไหม
และทำแบบไหนดีกว่ากันละคร่า ใต้ หรือ เหนือ เปงสาวสองคร่า ช่วยแนะนำทีคร่า

แสดงความคิดเห็น

เหนือกล้ามเนื้อเลยค่ะ ฟื้นตัวเร็วด้วยนะคะ  โพสต์ 2012-10-2 23:08
ขอถามหน่อยค่าที่หมอเทพทำมีใต้กล้ามเนื้อด้วยหรอคร่า นึกว่าหมอเขาทำแต่เหนือกล้ามเนื้อมั้ยใช่หรอคร่า และขอถามอีกอย่างค่าพอดีเป็นสาวสองอ่าคร่า หนัก 58 สุง 170 ว่าจะเอา  400CC นะคร่าจะพอดีมั้ยค่า และที่พักแถวๆคลีนิคมีเยอะมัยคร่า รบกวนตอบที่คร่าใกล้จะถึงวันที่ทำแล้วคร่า  ขอบคุณคร่า

มีทั้งใต้และเหนือค่ะ 400 กำลังสวยค่ะ ที่พักสอบถามที่เค้าเตอร์ได้จ้า  โพสต์ 2012-9-28 23:27
ก่อนทำคัพอะไรค่ะ

ก่อนทำคัพA รอบอก 32 (70A) ตอนนี้ 32C (70C) อัพมา2 ไซด์ ค่ะ  โพสต์ 2012-9-28 23:22
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้