เจ้าของ: PPYingnaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ แฮปปี้สุดๆ พุ่งเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]
สุดยอดเลยค่ะ
อยากทราบราคาแก้นะคะ สนใจที่นี้นะคะ
จองคิวไปแล้ว ตื่นเต้นมากเลยค่ะ
ครบสุดๆ สุดยอดเลยคร้า
เสริมมา 10 ปีแล้ว คุณหมอรับแก้ไหมค่ะ
หล่อดูดี ปังไปเลยค่า
ปังที่สุดต้องยกให้ผู้ชายคนนี้
หล่อขึ้นเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
หล่อดูดีเลยค่ะ
มีคิวเลยไหมค่ะ
ดูดีมากเลยคร้า คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
อยากแก้เหมือนกันเลย ดีมอร์คลีนิกน่าสนใจมากค่ะ
ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ เห็นผลงานของคุณหมอแล้วรู้สึกชอบมากเลยค่ะ
คุณหมอเก่งจังเลยค่ะ
ปังสุด หล่อสุด อยากไปทำเลยค่า
สุดยอดค่ะ หล่อสุดๆ
ทำแล้วหล่อดูดีมากค่าา
ดูแล้วชอบจมูกมากเลยค่ะ ปังปัง
จมูกปังมากค่ะ หมอตุ๊กมือเบาไหมคะ
ค่าใช้จ่ายเป็นยังไงบ้างคะ แล้วรับประกันกี่เดือนคะ
จขกท หน้าตาดีมาก
หน้าตาดีอยู่แล้ว พอทำจมูกเพิ่มปังเลย ดูดีขึ้นไปอีก ความหล่อของคนนี่ไม่มีลิมิตจริงๆ
หน้าตาดีมากเจ้าของกะทู้นี้ เลิฟเลยๆ
ทำแล้วตาหวานด้วย ดีจังนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้