เจ้าของ: fangrude
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำปากกระจับมาค่ะ ที่ดีมอร์คลินิก ออกตัวแรงนิดนึงเพราะชอบมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-26 14:49:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
plodao ตอบกลับเมื่อ 2015-3-28 15:10
สวยนะ เหมือนปากใบเฟินเรยอ่ะ .ถ้าเราจะเอาปากอั้มหมอจะทำได้ไหม

ขอบคุณคะ  แบบอั้มคุณหมอก็น่าจะทำได้นะคะ ลองเข้ามาปรึกษาคุณหมอดูสิคะ อิอิ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-26 14:48:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sawsaja ตอบกลับเมื่อ 2015-3-25 18:05
ทรงสวยค้ะ .เอาแบบไปสามารถทำได้เลยใช่ไหมคะ

ใช่แล้วคะเอาแบบไปให้คุณหมอดู บอกความต้องการเรา คุณหมอก้จะบอกว่าทำได้หรือไม่ได้คะ
อยู่ที่ปากเดิมของเราด้วยคะ ^^
ตอนนี้เป้นไงบ้างคะ อัพให้ดูบ้างน้าา
ตอนนี้เป้นไงบ้างคะ อัพให้ดูบ้างน้าา
ทรงสวย ดูน่ารักมากเลย
ทรงปากสวยคับทำแล้วดูหน้ารักขึ้นคับ โทไปสอบถามเค้าปรับราคาแล้วออ่ะ เสียดายไม่ทัน
ปากสวยมากเรยคะ อยากทำทรงนี้จีง
แล้วตัดไหมวันไหนคะ จขกท
สวยมากเลย กี่วันแผลหายค่ะ
มีรูปล่าสุดมั้ยค่ะ อยากเห็นตอนเข้าที่ดีแล้ว
ราคาขึ้นยังคะ สนใจคะ
ทรงปากสวยมากเลย ขอไปเป็นแบบหน่อยนะค่ะ
คล้ายใบเฟินเรยคะ ถ้าเอาแบบไปคุนหมอจะทำให้เหมือนเรยหรอคะ
ปากสวยมากเรยคร้า คล้ายคุนใบเฟินเรยนะคะ อยากทำบ้างจัง
เหนแล้วอยากทำบ้างจังคะ .ปากสวยมากเรย
ตอนนี้ยังราคาเท่าเดิมยุ่ไหมคะ สนใจคะ
ทรงนี้สวยคับ ราคายังเท่าเดิมยุ่ไหมคับ
สวยคะ จขกท มาอัพให้ชมบ่อยๆน้าา
ปากบางสวยมากคร้า
ปากสวยได้รุปมากคับ .
สวยคร้า .ขอยืมทรงไปเป็นแบบหน่อยนะคร้าา
สวยคับ ตอนนี้เปนไงมั่งคับ ชอบทรง
สวยนะ เหมือนปากใบเฟินเรยอ่ะ .ถ้าเราจะเอาปากอั้มหมอจะทำได้ไหม
สวยคับ ไม่บางเกินไป แถมปีกนกกำลังฮิตเรย
สวยคับ ไม่บางเกินไป แถมปีกนกกำลังฮิตเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้