12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kriskung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาแล้วครับ แก้จมูก คุณหมอคชินทร์ อุบลฯ เห็นหลายคนอยากดูฝีมือท่าน

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทรงมากคับทรงสวยมากกกกกกกกกกก
มาอัพเดทหน่อยนะค้าบบ
ตัดปีกจมูกเท่าไหร่คับ หมอคชิน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 18:31:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาต่อครับ

ขอโทษทีที่มาช้า เพราะว่าเมื่อวานนี้ ต้องประคบเย็นก่อน

เอาเป็นว่ามาดูรูปกันเลยครับ หลังจากออกจากห้องผ่าตัด ก็ประมาณนี้เลย

ออกมาจากห้องผ่าตัด จะโดนเข้าเฝือกจมูกไว้เลยครับ แล้วคุณแม่พยาบาลที่คลีนิคก็ให้เรานอนประคบเย็นอยู่ จนเลือดหยุดไหล ถึงจะปล่อยให้เราขับรถกลับบ้านได้ ก่อนกลับก็มีการนั่งคุย แนะนำอะไรต่ออะไรเยอะแยะเลย ขอบอกว่า บริการเค้าดีจริง ๆ ครับ (กฏระเบียบเยอะ แต่ประทับใจตรงที่เป็นห่วงคนไข้ทุกคน) มีแถมยาทาให้ด้วย บอกว่ากลัวจะเช็ดทำความสะอาดเองไม่เป็น 5555 แอบขำคุณแม่พยาบาล

พอกลับมาถึงบ้านก็ประคบเย็นครับ แล้วก็นอน กินยา ใช้คูฟีเวอร์แปะ (ตอนนอนหลับ)

พอตื่นจะใช้้น้ำแข็งประคบ ปรากฏว่าไม่บวมมากนะครับในวันที่ 2 แต่ตาจะช้ำนิดเดียวเอง ตามรูปเลยครับ

วันนี้ที่ห้องต้องเร่งแอร์ไป 19 เลย พยายามอยู่เย็นมากที่สุด กลัวแผลบวม กินยาแก้บวม ทุก ๆ 4 ชั่วโมงครับ กับยาแก้อักเสบ (ได้ผลค่อนข้างดีไม่ค่อยบวมเท่าไหร่) ตอนนี้ติดแผ่นคูลฟีเวอร์ไว้

แล้วยังไงพรุ่งนี้จะมารายงานผลอีกทีนะครับ

ขอบคุณครับบบบ
เข้ามาปูเสื่อรอค่ะ
ลงรูปหน่อยนะคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้