เจ้าของ: helloshop
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาแล้วไงคะ (*_*)?

[คัดลอกลิงก์]
ต้องออกมาสวยแน่ๆเลยจ้า
นั่งโซฟารอ เบื่อ ปูเสื่อล่ะคับบบ
อยากทำบ้างจัง ได้คิวแล้ววันที่13แนะ อยากได้คิวเร้วกว่านี้ อิอิ ใจร้อน อยากสวยไวๆคะ
รอชมรูปนะคะ
ก่อนทำปากก็สวยมากอยู่แล้วนะคะ หลังทำต้องออกมาดูดีแน่ๆ รอชมค่า
เหมือนกันเลยครับคนก็ชอบถามผมแบบนี้เหมือนกัน ไงมารีวิวให้ดูด้วยนะครับรอชมผลงาน

แสดงความคิดเห็น

ก่อนทำก็กลัวๆค่ะว่า จะทำลายตัวเองป่ะเนี่ย? แต่ทำแล้ว มีความสุขมากมาย^^  โพสต์ 2011-2-1 00:25
รอดูด้วยคนนะ
สวยแน่นอนเลยค่ะ รอชมริวิวนะคะ
รอชมด้วยคนคร่า..
มารอชมด้วยคนครับ
ก่อนทำปากก็สวยซะขนาดนี้ ทำแล้วคงเทพน่ะ มารอดูรีวิวหลังทำด้วยอีกคน
รอชมจ้า ขอให้สวยมั๊กๆๆๆๆๆ นะครับ
ลงรูปหน้าเต็มเลยน้าาาา
ขอให้สวยค่ะ เเละหายใวๆ ค่ะ
ทำมาแล้วเมื่อวานค่ะ ตอนแรกก็กลัวแบบนี้แหละ แต่เอาเข้าจริงไม่เจ็บอย่างที่คิดค่ะ  ทำใจสบาย  ๆ อย่าซีเรียส....

แสดงความคิดเห็น

ช่ายค่ะ ^^ นึกซะว่า วันนี้ฉันมาฉีดสิว ฉีดเสร็จจะอุดฟันต่อ 5555 ช่วยได้  โพสต์ 2011-2-1 00:22
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้สวยสมใจค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ
ขอให้ออกมาสวยสมใจนะคะ จะรอชมค่ะ
ยังไม่ทำก็ปากก็ยังได้รูปเลย
ถ้าทำออกมาสวยแน่ๆค่ะ
สู้ๆ เป็นกำลังใจให้จ้า....
ยังไงเอารูปมาลงเยอะๆนะ ไปอ่านกระทู้ของคุณดรีมมา
ตอนนี้ตัดสินใจจะไปทำเหมือนกัน เดี๋ยวค่อยหาเวลาไปจองคิว จ้า...
ขอให้สวยๆ น๊ะครับ แล้วเราเจอกัน!!
อวยพรให้เป็นดังหวังครับๆอิอิ
เอาใจช่วยครับ ขอให้ออกมาสมใจ แล้วจะรอชมผลงานครับ
ขอให้สวยถูกใจเลยนะค่ะ. เป็นกำลังใจให้ค่ะ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-31 07:07:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปล่ะน๊าทุกคน วันนี้มีคิวบ่าย2ค่ะ ทำเสร็จแล้วจะมาอัพรูปให้ดูนะคะ
จึ๋ย.. หวาดเจี๋ยว (*_*)
อวยพรให้ออกมาสวยๆด้วยน๊า... ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้