เจ้าของ: may
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกฝีมือหมอสำรวย จรัญ53ค่ะ ^-^ (รูปอยู่หน้า 3)

[คัดลอกลิงก์]
สวยนะคะ เราว่าไม่แข็งหรอก
ทำกับหมอสำรวย ตอนฉีดยาชาเจ็บกันไหม๊อ่า....

กลัวเข็ม...แหะๆ
ใครกะลังจะไปทำอย่าลืมมารีวิวหน่อยนะคะ
ไปทำกับหมอสำรวยมาเมื่อวันที่ 30 เมษายน ตอนนี้ยังบวมๆ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย deaun118844 เมื่อ 2010-5-3 12:14

ตอนนี้เปนยังไงบ้างค่ะ ยังไงก็สวยขึ้นแน่นอนค่ะ เปนกำลังใจให้นะ ถ้ามีโอกาสมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ
ไปทำกับหมอสำรวยมาเมื่อวันที่ 30 เมษายน ตอนนี้ยังบวมๆอยู่เลย

กลัวจะไม่โด่งจัง  ตอนนี้จิตตกสุดๆเลยค่ะ
ของเรานัดวันที่ 11 พ.ค. นี้ต่อกันเร้ยนะ อย่าลืมเอารูปมาลงนะ,,,จารอดูจร้า
นัดหมอวันที่ 10 พค. นี้เหมือนกันค่ะ
อยากได้แบบปลายสวยๆพุ่งๆหมอจะทำใหม่มั้ยน้าาา
เรานัดคุณหมอสำรวยวันที่ 8 พค นี้แร้ววว
ตื่นเต้นมากๆๆ

กลัวเจ็บบ
แต่อยากจะให้ตัวเองดูดีขึ้นกว่านี้ ก็จะอดทน

คุณเมย์น่ารักดีค่ะ จมูกสวยๆๆๆ
บ้านอยู่สมุทรปราการ แถวสุวรรณภูมิไปที่จรัญ53

ขึ้นรถอะไรไปถึงค๊ะ แล้วจรัญ53อยู่ไกลจากเดอะมอลล์ บางแคร์อ่ะป่าวค๊ะ

แบบว่าอยากไปทำที่นั่นค่ะ

รบกวนหน่อยนะค๊ะ

แล้วประมาณกี่วันถึงหายบวมค๊ะ

ขอบคุณค่ะ
บ้านอยู่สมุทรปราการ ขึ้นรถไปจรัญ53 ยังไงค๊ะ

ขอบคุณค่ะ
ทำไม เรา ไม่เห็นรูปสักรูปเลย..คนอื่นเห็นกันหมดเลย..หรทอเราไม่มีบุญอ่าคะ...แย่จัง
ตอบแทนค่ะ เพิ่งไปแก้มา 12000 ค่ะ ตอนนี้กำลังบวมเชียว
แก้ในราคาเท่าไรค่ะ
จมูกเดิมทำที่ไหนมาคะ ทำไมถึงอยากแก้
เราก็ชอบผลงานหมอสำรวยคะ ธรรมชาติดี
คุณหมอเอาใจใสดีด้วยคะ
ศิษย์สำนักเดียวกัล

ป๋มก็ไปทำที่รัตนโกสินทร์การแพทย์

หมอสำรวยใจดี

กันเองแถมมีเวลาให้คนไข้

ไม่รีบจิงไหมคับ
ด้านหน้าดูแข็ง แข็ง
แต๋ด้านข้างก็สวยดีนะ
คุณหมอมีซิลลี่ที่มีขาป่าวอ่ะ
เพราะไม่มีขาเรากลัวมันร่นขึ้นตอนเราอายุมากไปแล้วอ่ะ
ไม่มีอะไรรั้ง
เค้าว่ามาอ่ะนะ
นั่นจิ อยากดูเหมือนกัน แต่ไม่มีรูปหง่า

ไมไม่เห็นรูปเลยอ๊ะ
รูปหายไปไหนแล้วละคะ อยากดู มีรูปแต่ของคนที่ทำกับคุณหมอเฉลิม
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยธรรมชาติคัฟ ดีมั่ก ๆ คัฟผม
ไม่เห็นรูปเรย อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้