12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: NanNan_
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางสวยๆเนียนเป็นธรรมชาติไร้รอยหายาก...แต่หาไที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แผลในหรือแผลนอกค่ะ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่
สวยมากค่ะใช้ซิลิโคนขายาวใช่ไหมค่ะ
สวยจัง ปรับรูปหน้าด้วยไหมคะ
เสริมคางอย่างเดียว หรือปรับรูปหน้าด้วยค่ะ สวยเชียว
สวยมากค่ะ หน้าเรียวเลยมีฉีดปรับรูปหน้าด้วยไหมค่ะ
สวยเปลี่ยนมากค่ะ ดูแลยากไหมคะ
ดูแลง่ายไหมคะ สวยค่ะ
สวยมากค่ะเข้ากับรูปหน้าเปะเลย บวมกี่วันค่ะ
มีแก้มเหมือนกันเลย อยากทำจัง
สวยค่ะเป็นธรรมชาติดี ทำกับหมออะไรคะ จองคิวนานไหมคะ
อยากทำมาเลยค่ะ เจ็บไหมค่ะ จองคิวทำสิ้นเดือนนี้แล้ว ก้แอบมีกลัวๆอยู่ค่ะ อยากปังๆแบบนี้บ้างค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้