12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: looktarn_cutie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่สไตล์เนย โชติกา นางร้ายหน้าหวาน กับหมอรัตน์ เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยเริศ ชอบๆๆ หมออะไรทำนะค่ะ
สวยมากๆเลย   เหมือนเนย มากๆๆ   ชอบๆๆๆ  
เหมือนเนยจริง  ด้วยอ่ะค่ะ
สวยค่ะ บางมุมคล้ายเนยเลยอะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ เคสนี้

แสดงความคิดเห็น

ของเราทำโปรโมชั่่น 15,000 บาทค่ะ  โพสต์ 2016-4-26 18:24
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-26 14:38:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย looktarn_cutie เมื่อ 2016-4-26 15:15

พอครบ 10 วันพอดี  มีซ้อมรับปริญญาที่ ม.ค่ะ เรื่องจมูกน่ะหรอ หายละจ่ะ เข้าที่พอดี พอไปถึง ม. เพื่อนหลายคน ทักกันใหญ่ ไปทำอะไรมาสวยขึ้นนนนนนะเนี่ย เห้ย ! จิงหรอ ต้องมีรูปประกอบ ดูสิๆ

นี่แค่ 10 วันนะ ถ้าครบ 1 เดือนจะขนาดไหน อั้ยยะ ^^

...หลังจากที่อัพรูปไปเท่านั้นแหละ เสียงตอบรับจากเพื่อนๆในเฟสบุ๊คดีมาก
มาดู Feedback กันเลยดีกว่า เดี๋ยวจะหาว่าคุย...

อ่ะๆๆ  ตอนนี้ก็ถึงเวลาอันสมควรแล้ว ครบ 1 เดือนพอดี
วันนี้ก็จะมาเปิดเผยศิริโฉมให้ดูกันนะคะ เพื่อนๆ อัพเดทยาวๆกันไปเลยดีกว่า

รูปนี้แต่งหน้ารับปริญญาจริงๆ จมูกปังไปอีกค่า ^^

Before – After

หลายคนชอบบอกว่าจมูกตัวเองก็มีอยู่แล้ว โด่งอยู่แล้วจะทำไปอีกทำไม
เป็นไงบ้างคะเพื่อนๆ สวยขึ้นบ้างมั๊ย ^^
เป็นไงล่าๆๆๆๆ อิอิ

ผลตอบรับจากคนรอบข้างเป็นยังไงบ้าง ???
        จากที่ได้รับการตอบรับจากเพื่อนๆ ถามกันเข้ามาเยอะ ว่าทำที่ไหน ทำกับหมออะไร ราคาเท่าไร แพงมั้ย แล้วเพื่อนๆญาติพี่น้อง ก็ออกปากเป็นเสียงเดียวกันว่า สวยขึ้นเยอะ หน้าคม หน้าหวาน หน้าเหมือนฝรั่งบ้าง ลูกครึ่งบ้าง หน้าเหมือนตุ๊กตาแขกบ้างล่ะ ที่สำคัญ หน้าคล้ายเนย โชติกาด้วย 555555 ! ชื่นใจที่สุด เพราะอยากสวยเหมือนนาง ^^

เห้ยยยย !!! ก็พอได้อยู่นะแกกกกกกก  55555555555555

สำหรับตัวเองคิดว่า พอใจมากๆ คิดว่าสวยขึ้นเยอะ แหะๆ ชอบค่ะ ทรงสวยประหนึ่งธรรมชาติสร้างมากันเลยทีเดียวเชียวล่ะค่ะ ไม่รู้จะพูดอะไรไปมากกว่านี้ ชอบมาก จมูกหมอรัตน์ เมโกะ คลินิก สุดท้ายนี้ ฝากไว้คำเดียวค่ะ ว่า “ จมูกปัง กับ จมูกพัง ” มีเส้นบางๆกันอยู่จิงๆนะ ศึกษาดีๆ ศึกษาเยอะๆ ไม่ต้องรีบ เพราะว่าการที่จะเปลี่ยนจุดด้อยให้มันสวยงามเนี่ย มันอยู่ที่หน้าเราครึ่งนึง ส่วนอีกครึ่งนึงฝากไว้ที่ฝีมือคุณหมอค่ะ จะปัง รึ จะพัง อยู่ที่ตัวเราเป็นคนตัดสินใจ ^^
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้