ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ไปทำจมูกที่ อ่อนนุช28 เบียว....กำลังจะไปแก้ที่ วีคูน คลินิก [สั่งพิมพ์]

โดย: sakdinathmax    เวลา: 2014-8-2 13:39
ชื่อกระทู้: ไปทำจมูกที่ อ่อนนุช28 เบียว....กำลังจะไปแก้ที่ วีคูน คลินิก

โดย: jib55    เวลา: 2014-8-2 14:50
ไปแก้วันไหนค่ะ อย่าลืมรีวิวให้ดูนะค่ะ จองคิวไว้สิ้นเดือนที่วีคูนเหมือนกันค่ะ
โดย: jeangzab    เวลา: 2014-8-2 15:50
ปนัดดาคลีนิคป่าวคะ
โดย: senzioo    เวลา: 2014-8-5 23:29
เราไปทำที่คลินิควีคูนมาคะ ตอนแรกที่จะไปทำตอนรับดีมากๆ แต่พอทำเส้ดแล้วจมุกเราเกิดเบี้ยว ทักไปปรึกษาพี่พนักงานที่นั่นว่า พี่คะจมุกหนุดูเบี้ยวๆ พี่เค้าอ่านไลน์แล้วแต่ไม่ตอบจนถึงทุกวันนี้ เสียความรู้สึกมากๆเลย ว่าทำไมได้เงินเราไปแล้วพอเรามีปันหาก้ไม่สนใจ เสียความรู้สึกมากกกกคะ
โดย: manadada    เวลา: 2014-8-8 12:03
เพื่่อนเราไปแก้ที่ รพ.บางมดมา ออกมาโอเครมาก เราบอกให้เพื่อนไปทำที่นั่นตั้งแต่แรกก็ไม่เชื่อ เลยก็ต้องไปแก้จนได้ ลองดูน่ะ
โดย: rudeepakorn    เวลา: 2014-8-8 16:23
เราทำที่วิคูน มา ไม่เบี้ยว ไม่มีปัญหาอะไรเลย (โชคดีไป)

โด่งเป็นธรรมชาติดี แต่คลินิกดูบ้านๆธรรมดาไปหน่อย (แอบใจเสีย)

แต่คุณหมอ มือเบามากกกกกกกก ไม่เจ็บเลย มาปวดตุ๊บฟอีกทีตอนยาชาหมดฤทธิ์

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2