ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำจมูกหมอเกมส์ BB You มีปัญหากันบ้างไหมคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: mahatepp    เวลา: 2014-6-23 18:49
ชื่อกระทู้: ทำจมูกหมอเกมส์ BB You มีปัญหากันบ้างไหมคะ
คือเราอยู่ต่างประเทศน่ะค่ะ และมีคิวทำกับหมอเกมส์ BB you ด้วยความที่ไม่เคยทำจมูกมาก่อน เลยกังวลว่าถ้าทำแล้วมีปัญหาจะแย่แน่ๆ เพราะเรากลับบ้านสองปีหนนึงน่ะค่ะ(ใช้เวลานานในการเก็บเงินกลับบ้านน่ะค่ะ) รบกวนเพื่อนๆมาแชร์ประสบการณ์การทำจมูกกับคุณหมอ ขอเป็นข้อมูลจริงๆนะคะ คือถ้าจะให้ข้อมูลบิดเบือนนี่อย่าเลยนะคะไหว้ล่ะ เผื่อเคสหลุดเยอะๆเราจะได้เปลี่ยนใจทัน ถือว่าทำบุญนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ   
โดย: downii    เวลา: 2014-6-23 22:49
เท่าที่ดูมายังหาเคสหลุดไม่เจอนะคะ เราเรยเลือกที่นี่เพราะไม่ค่อยมีเคสหลุดนี่แหระ 555 กำลังจะทำแร้วเหมือนกัน ก.ค นี้ รอฟังคำตอบยุ เผื่อมีเคสหลุด
โดย: youz    เวลา: 2014-6-23 23:27
ผมก็อ่านรีวิวมาเยอะ ยังไม่เจอเคสหลุดของ BByou นะครับ ผมก็จะทำสิ้นเดือนกรกฎานี้ ยังไงเดี๋ยวมารีวิวนะครับ :))

สู้ๆนะครับ ขอให้สวยถูกใจนะครับ :))
โดย: Noteziima    เวลา: 2014-6-24 10:40
ไม่เห็นสวยเลยคะ แนะนำหาหมออื่น หมอนี้ไม่พุ่งทำจมูกจากที่ดูเคสอื่นก้ใหญ่ๆ
โดย: kehero    เวลา: 2014-6-24 11:00
หมอเน้นธรรมชาติมากเลยค่ะ ถ้าใครที่มีโครงจมูกสวยอยู่แล้ว รับรองว่าทำสวยแน่นอนค่ะ
แต่ถ้าใครมีเนื้อน้อย ปลายสั้นอะไรแบบนี้ เราว่ายังไม่โอเคอ่ะค่ะ
โดย: Natchap    เวลา: 2014-6-24 11:15
เราก็ทำจมูกกับหมอเกมส์เหมือนกันค่ะ..ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ
หมอมือเบามากหลังจากทำแทบจะไม่เขียวไม่ช้ำเลยค่ะ
จขกท.เป็นคนมีเนื้อจมูกอยู่บ้างมั๊ยถ้าพอมีแนะนำหมอเกมส์ค่ะทำทรงจมูกสวย
แต่ถ้าไม่มีเลยหมอจะทำให้เป็นธรรมชาติมากหรือแทบจะไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่..โดนส่วนตัวที่เลือกหมอเกมส์เพราะว่าไม่เคยเจอเคสหลุดค่ะ
แต่เรื่องความโด่งที่ได้มากับตัวเองให้คะแนนที่ 90 เปอร์เซ็นต์ค่ะ
โดย: Natchap    เวลา: 2014-6-24 11:17
เพิ่มเติมอีกนิดนึงค่ะ
BB You มีสองสาขาหมอเกมส์เหมือนกันราคาที่สาขารังสิตถูกกว่าค่ะ
สาขาทองหล่อแค่มีกล้องสามมิติ
โดย: downii    เวลา: 2014-6-24 18:21
ต้นฉบับโพสต์โดย Natchap เมื่อ 2014-6-24 11:15
เราก็ทำจมูกกับหมอเกมส์เหมือนกันค่ะ..ไม่มีปัญหาอะไรเ ...

รบกวนขอไอดีไลน์หน่อยได้ป่าวคะ พอดีอยากไห้ดูรูปว่าเราเหมาะจะทำกับหมอเกมส์รึป่าว ให้ในข้อความก้อได้คะ ขอบคุนคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2