ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: คลีนิคดีลักษณ์ใครเคยไปทำนมบ้างช่วยแชร์หน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Begc    เวลา: 2013-7-29 21:37
ชื่อกระทู้: คลีนิคดีลักษณ์ใครเคยไปทำนมบ้างช่วยแชร์หน่อยค่ะ
ไม่ค่อยมีวิวเลยอยากรู้ค่ะโทรไปถามคลีนิคใช้สิลิโคลนหยดน้ำผิวทรายอะค่ะใครมีประสบการณ์บ้างค่ะ
โดย: boumao28    เวลา: 2013-7-30 15:13
เราว่าไปหมอเทพประตูน้ำดีก่านะ  เพราะที่นี้ราคาถูกเกิ๊นอะ วิวก้อไม่เยอะ น่ากัวอะ
โดย: เก๋....    เวลา: 2013-12-10 21:04
ไปทำมาค่ะตอนนี้นมบุ่มไปข้างนึ่งบุ่มด้านซ้ายและก็เล็กด้วยทำไม่ดีเลยพยาบาลที่อยู่
โดย: เก๋....    เวลา: 2013-12-10 21:17
เราไปทำที่ดีลักษณ์มาถามหอว่าขอพอดีสมส่วนและก็เลือกมี300กับ350ให้เลือกแล้วก็ถามว่าขอแบบสมส่วนหมอบอกว่า300เท่ากับบีบวก ถ้า350ก็จะเป็นคัพดีเราเลยเลือก-300ทำมาได้ไม่เท่าไหร่กับพบขอผิดพลาดหลายอย่างคือนมบุ่มด้านขาวและก็เล็กมากเหมือนจะเป็นคัพเอยังไงอย่างงั้นเลยแล้วก็ถามว่าไหนคุณหมอบอกว่าคัพบีบวกค่ะคุูณหมอก็ปฎิเสธแล้วบอกว่าไม่เคยพูดเสียใจมากค่ะตอนนี้ทำมาได้สองอาทิตย์แล้วขนาดยังบวมน่ะค่ะยังเล็กมากเลยค่ะเหมือนจะคัพำเอบวกด้วยซ้าค่ะนี้ยังไม่ครบสามเดือนเลยค่ะคิดดูว่าจะเล็กขนาดไหนแอบเศร้ามากมาทำก็ไกลด้วยผิดหวังค่ะขาดประสบการณ์ค่ะพยาบาลก็พูดเหมือนไม่ง้อลูกค้าค่ะไม่ชอบเลยค่ะคนที่ถ่ายรูปและสอนนวดเกียจค่ะนิสัยแย่หน้าตาบ่งบอกถึงกิริยาแย่ๆค่ะถึงไม่พูดแต่ดูอาการออกค่ะ

โดย: nicha17    เวลา: 2016-11-17 17:36
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ

โดย: cchampp    เวลา: 2020-2-20 14:38
เค้าไม่ได้ทำที่นี่อะคะ แต่เค้าทำหน้าอกมาที่อัคราคลินิกใส่ซิลิโคนผิวทราย ผิวทรายมันดีตรงที่ว่าเราไม่ต้องนวดมันบ่อยๆ อันนี้คุณหมอแนะนำเราก่อนเลือกผิวซิลิโคนว่ามันแตกต่างกันยังไง เราว่าผิวทรายโอเคสำหรับเรามากๆ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2