ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกโด่งพอแล้ว อยากตัดปีกจมูกช่วยแนะนำด้วยครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: Mukkuro    เวลา: 2009-6-11 00:43
ชื่อกระทู้: จมูกโด่งพอแล้ว อยากตัดปีกจมูกช่วยแนะนำด้วยครับ
ผมพอใจกับความโด่งของจมูกที่เป็นอยู่ตามธรรมชาติแล้ว แต่ปีกจมูกกว้าง เนื้อปีกจมูกเยอะ รูจมูกกว้างมากขนาดที่เอานิ้วมือนิ้วโป้งยัดเข้าไปได้เลยครับ อยากทำแค่ตัดปีกจมูกเท่านั้น หมอเค้าจะยอมทำให้มั้ยครับ ถ้าไม่เสริมด้วยแต่แค่ตัดปีก แต่จะทำที่ไหนดีครับ ที่เนียน ไม่เป็นแผลชัดเจน เพราะผมไม่ทาแป้งเลยครับ ขนาดแป้งเด็กก็ยังไม่ทาเลย ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ หรือจะหมอเฉลิมดีเค้าจะทำเนียนมั้ยครับตัดปีกเนี่ย หรือที่ไหนดีช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
โดย: Bobby999    เวลา: 2009-6-12 19:30
ขอแนะนำคลินิกเฟิร์สเเคร์ที่นึงละกันครับ พอดีว่าเคยเห็นลูกค้าผู้ชายคนนึงที่เสริมและตัดปีกจมูกที่นี่ออกมาสวยและเนียนเลยอ่ะครับ  ลองปรึกษากับคุณหมอดูก่อนได้ครับ  ปรึกษาฟรีด้วย ^^
มีเบอร์ที่คลินิกอ่ะครับ    02-748-2526
โดย: rosearmy    เวลา: 2009-6-12 19:43
ค่อยๆหาข้อมูลไปนะค่ะ เพราะคุณหมอแต่ละท่านก็มีฝีมือไม่แพ้กันอยู่ที่คนไข้ต้องการแนวใหนค่ะ ทำออกมาขอให้ถูกใจนะค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2