ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตื่นเต้นอ่ะอีก5ชมโมง. จะเป็นลูกสาวหมอเทพ [สั่งพิมพ์]

โดย: GinaG    เวลา: 2013-3-25 02:53
ชื่อกระทู้: ตื่นเต้นอ่ะอีก5ชมโมง. จะเป็นลูกสาวหมอเทพ
ตื่นเต้นมากมาก นอนไม่หลับ ตอนนี้ก็จะตีสามละ. อีก 3ชม ก็จะอาบนำแต่งตัวไปรอหน้าคลีนิคละ
นอนไม่หลับทั้งตื่นเต้น. ทั้งยังปลับเวลาไม่ได้. โอ้ยยเครียด ลงจากเครื่องเมื่อวานตอนบ่าย
นี่ยังไม่ได้นอนเลย แต่ หยุดกินนํ้าและอาหารตั้งแต่ 5ทุ่มละ คิดๆๆอยู่เนี้ย จะทำยังงัยดีน้าๆๆ
จะเอาใชส์ใหนดีน้าาาา.  กลัวอีกต่างหาก. เลยมาบ่นๆๆๆอยู่ในเนี้ยละ. เพื่อนๆในนี่คงเข้าใจเราเนอะ ไปคนเดียวอีก
แต่จะมีเพื่อนไปรับตอนเสร็จ. อ่าาาาา ยังงัยเดียวอีกทำเสร็จ ใจมารีวิวให้ดูนะค่ะ.
เราสูง 163 หนัก 60 พยายามลดมันไม่ยอมลงละ. เลยคิดหนักอีกว่า จะ 380 หรือ 400 ดี

คิดๆๆพลิกไปพลิกมา. คงไม่ได้นอนละไปเตรียมตัวดีก่า.
อีก ประมาณ บ่ายๆๆวันพรุ่งนี่ ที่25 จะได้เห็นกานละ
โอ้ยจะเป็นลม ก่อนป่ะเนี้ย.
โดย: aMMa82    เวลา: 2013-3-25 03:03
อย่าคิดมากนะคะ ตอนเราไปทำก็ไม่เครียดค่ะ ไม่คิดอะไรเยอะ ไม่น่ากลัวค่ะ ทำตัวสบายๆ

เพราะเราจะหลับๆๆๆ ตื่นมาอีกทีมีน้องนมเรียบร้อย อิอิ

ที่น่ากลัวอาจจะเป็นที่สามวันแรก ทรมานสุดๆ หนักๆ แน่นๆ ลุกยาก ต้องดันหลัง แต่เรื่องแผลไม่เจ็บเลยจริงๆ

สู้ๆค่ะ เพื่ออนาคตอันสดใส
โดย: nanzuzy    เวลา: 2013-3-25 05:21
รอชมนะคะ^^
โดย: aompersia    เวลา: 2013-3-25 09:23
ป่านนี้คงกำลังรอผ่าแล้ว สู้ๆไ รอชมความสวยจ้า. :)
โดย: phennarin.nan    เวลา: 2013-3-25 09:28
รอชมอยู่คร้า สู้ๆนะคะ
โดย: nungning_cake    เวลา: 2013-3-25 09:31
ราคาเท่าไหร่คะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2