ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รีวิว ฉีดfiller เสริมจมูก กับราคาเบา ๆ ค่ะ!! [สั่งพิมพ์]

โดย: akiko_jung    เวลา: 2013-2-21 13:12
ชื่อกระทู้: รีวิว ฉีดfiller เสริมจมูก กับราคาเบา ๆ ค่ะ!!
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akiko_jung เมื่อ 2013-2-21 13:24

เพิ่งไปทำมาสดๆ ร้อนๆ เลย หลังจากศึกษาหาข้อมูลหลายเว็ป รวมไปถึงการสอบถามเพื่อนที่มีประสบการณ์จากการฉีด Filler สุดท้ายก็ตัดสินใจได้สักทีค่ะ โดยคุณหมอแนะนำว่าจมูกของเราใช้แค่ 1 cc. ก็พอค่ะ ดิฉันจึงจัดไปค่ะคุณหมอ ต้องบอกก่อนเลยตื่นเต้นมากๆค่ะ กลัวทำออกมาแล้วไม่รับกับหน้าใจเต้น ตุ๊บๆ ๆ หลังจากมาร์คยาชา ประมาณ 30 นาที ถึงเวลาแล้วซินะ!! เห็นขั้นตอนและกระบวนการทุกอย่างค่ะ เข็มมาถึงที่หน้าแล้วฉีดเข้าไปรู้สึกเหมือนมดกัดค่ะ แต่ไม่เจ็บเลย อาจเป็นเพราะมาร์คยาชาไว้.... เสร็จแล้ว ตื่นเต้น ตื่นเต้น!!! เห็นกระจกแล้วรู้สึกพอใจมากๆ ค่ะ ลองสังเกตจากรูปนะค่ะ ยิ้มออกแล้วเรา :) นี่เป็นประสบการณ์ที่ใช้เวลาเพียงไม่กี่ ช.ม. ที่สร้างความประทับใจมากๆ ค่ะ แถมราคาเบาๆ แค่ 12,000 บาท เองค่ะ

โดย: opal2530    เวลา: 2013-2-21 15:03
ไม่ทราบว่าทำที่ไหนมาเหรอคะ ชื่อคุนหมออะรัยคะ

อยากเหนรูปของ จขกท มากๆเลยค่ะ

มารีวิวรูปหน่อยนะคะ
โดย: Ikey_sugunya    เวลา: 2013-2-21 18:00
รูปไม่ขึ้นเลยค่ะ อยากเห็นรีวิวจัง ทำกับหมอไหนค่ะ ราคาถูกจังเลย แล้วฉีดแล้วได้กี่ปีค่ะ จะรอชมนะค่ะ
โดย: oilnummun    เวลา: 2013-2-21 18:49
รูปไม่ขึ้น อ่าค่ะ อยากเห็นรูป จัง ทำที่ไหน หรอ ค่ะ
โดย: akiko_jung    เวลา: 2013-6-12 17:29
กรรม ของเดิมเป็นไรไม่รู้ภาพไม่ขึ้น ขอไปตั้งกระทู้ใหม่เลยนะคะ ขอโทดเพื่อนๆด้วยจ้าตามมาๆๆค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2