ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถาม คุณหมอชาตรี สยามคลินิค เเก้จมูก+คาง [สั่งพิมพ์]

โดย: Petey    เวลา: 2012-8-25 12:52
ชื่อกระทู้: สอบถาม คุณหมอชาตรี สยามคลินิค เเก้จมูก+คาง
ผมอยากเเก้จมูกนะครับ ตอนนี้สนใจคุณหมอชาตรี สยามคลินิคมาก ใครพอรู้เกี่ยวกับคุณหมอช่วยเเนะนำด้วยครับ """ผมชอบเเนวจมูกฝรั่ง คอร์เคเซียน แขกขาว แบบโด่งเว่อๆ เฟคๆโด่งที่สุดเเบบจัดเต็มนะครับ""" 555+ทราบมาว่าคุณหมอทำเเนวเเบบที่ผมชอบเลย ใครมีประสบการเเนะนำทีนะครับ คุณหมอทำจมูกเเนวไหน อ้อออ อีกอย่าง ผมกะเสริมคางกะหมอชาตรีพร้อมทำจมูกด้วยครับ ขอบคุนมากๆ^^
โดย: Petey    เวลา: 2012-8-25 12:57
ประมาณว่า สันโด่งเว่อร์ๆ ยกปลายจมูกให้สูงเหมือนฝรั่งนะึครับ โด่งยาว อีกอย่างผมตัดปีกมาเเล้ว เลยไม่น่าจะมีเนื้อรั้งขึ้นมาได้อีก แอบนอยส์ เเต่รุ้มาว่าคุณหมอมีเทคนิคช่วยเยอะเลยตอนนี้มีคุณหมออยู่ในใจเเค่คนเดียวนะครับ หมอชาตรีดีมั้ย ปล. เมื่อกี้โทรไปที่คลินิค หมอรับเองเลย คุยเเล้วหมอใจดีมาก หมอบอกให้ลองเข้าไป คลินิคจะเหมือนร้านตัดผม ไม่ก้อคลินิคทำเเท้งเถื่อนนิดนะ "อย่ากลัวนะลูก" แอบหลงรักคุณหมอตั้งเเต่ยังไม่ได้เจอ ฮาๆๆ ยังไงใครรุ้ข้อมูลคุณหมอเเนะนำกันหน่อยนะครับ ขอบพระคุนมากมาย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2