ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ปัญหาคางยื่ย ทำตาช่วยได้มั้ยคะ (มีรูป) [สั่งพิมพ์]

โดย: amminnie    เวลา: 2009-12-19 14:37
ชื่อกระทู้: ปัญหาคางยื่ย ทำตาช่วยได้มั้ยคะ (มีรูป)
ขออณุญาติเอารูปมาจาในกระทู้หมอหลุยส์นะคะ คือเราเป็นคนคางเหมือนในรูปก่อนทำอ่ะค่ะ แต่พอเขาแค่ทำตามา คางหายยื่นเลย จมูกก้อโด่งเป็นสันเลย

เพราะทุกครั้งที่เราทำจมูกมาจะเป็นปัญหาตรงดั้งหักเหมือนในรูปเค้าก่อนทำตาอ่ะค่ะ ก้อเลยจะถามว่าถ้าเราทำตา แล้วไปแก้จมูกใหม่มา รูปตาจะเปลี่ยนป่าวคะ

luise3.jpg (40.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

โดย: Alian    เวลา: 2009-12-20 23:00
ตา กับคาง นี่ห่างไกลกันมากนะคะ

ไม่เกี่ยวกันค่ะ

ตา คือ ตา ไม่ได้ทำตาแล้วคางหายค่ะ

- -

แง้ว
โดย: Alian    เวลา: 2009-12-20 23:01
ลดน้ำหนักช่วยได้ค่ะ
โดย: PoBY    เวลา: 2009-12-23 12:28
เสริมจมูกมาแล้วตาเปลี่ยนแน่นอนครับ เพื่อนเราไปเสริมมา ตอนแรก ตาไม่เท่ากัน เป็นสองชั้นหลบในข้างนึง สามชั้นข้างนึง พอเสริมจมูกมาแล้ว ตามันสวยขึ้นกลายเป็นสองชั้นรีๆ เท่ากันเลยครับ ไม่ต้องไปทำตาเพิ่มเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2