ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอความกรุณาเพื่อนๆที่น่ารักช่วยออกความคิดเห็น ครั้งแรกของการเริ่มจะศัลยกรรมของเ [สั่งพิมพ์]

โดย: T2N    เวลา: 2012-7-14 05:15
ชื่อกระทู้: ขอความกรุณาเพื่อนๆที่น่ารักช่วยออกความคิดเห็น ครั้งแรกของการเริ่มจะศัลยกรรมของเ
คือเราจะทำจมูกกับหมอไพศาลคลีนิกค่ะ  ปัญหามีอยู่ว่า  เราเป็นฟันคุด  ซึ่งเพื่อนๆก็รู้ว่าเวลาเป็นฟันคุดจะทรมานมาก

เรามีเวลาแค่4อาทิตย์ในการกลับไปทำจมูก  แต่เราอยากถอนฟันก่อนค่ะ  เพราะเวลาจับตรงแก้ม เหมือนฝั่งที่ฟันคุด แก้มมันใหญ่กว่าข้างหนึ่งค่ะ

หมอแนะนำให้เรา เสริมจมูกก่อน  ค่อยถอนฟัน  เพราะพี่เค้าบอกว่า  กลัวแผลจะติดเชื้อ  แต่เราความคิดเรา  ถ้าเราเสริม

แล้วเราไปผ่า ฟัน แก้มมันก็จะเท่ากันใช่ไหม  แล้วจมูกมันจะไม่เบี้ยวหราค่ะ กลุ้มมากเลย  แต่พี่ที่ให้คำปรึกษาใจดีมาก แต่เค้าบอกว่าถ้า

ผ่าฟันคุดแล้ว  ทำจมูกไม่ได้  เว้นระยะเวลาห่าง1อาทิตย์  ก็เสริมไม่ได้เหรอค่ะ  เฝ้ารอจะไปทำจมูกมาข้ามปีแล้ว  
โดย: honey-beauty    เวลา: 2012-7-14 08:42
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-14 08:44

เรียนแนะนำทำที่โรงพยาบาลยันฮีคะ มีบริการครบวงจรเลย ทันตกรรม และศัลยกรรม ผ่าฟันคุดและทำจมูก คุณหมอจะดูอาการและจะประสานงานกันคะว่าใครควรทำก่อนทำหลังด้วยประสบการณ์และทักษะสูงคคุณหมอได้เหรีญทองของคณะ จึงมั่นใจได้ว่า คุณน้องเสียเงินพอๆกันแต่ปลอดภัยไม่เสียใจหลังทำ ยินดีมอบพร้อมรับส่วนลด เพิ่มเติมwww.honey-beauty.com

รูปใหม่8t.jpg (73.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

โดย: natchaya123    เวลา: 2012-7-14 13:34
เราผ่าฟันคุดได้7วันเราก็ไปจัดฟันหลังจากนั้นวันนึงเราก็ไปเสริมจมูก
โดย: natchaya123    เวลา: 2012-8-11 14:22
เราทำที่สระบุรีจร้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2