ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จะไปเสริมจมูกกับหมอกรีชาติ ยันฮีวันที่28แล้วค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: piyanee    เวลา: 2012-3-26 20:58
ชื่อกระทู้: จะไปเสริมจมูกกับหมอกรีชาติ ยันฮีวันที่28แล้วค่ะ
หมอเค้าเป็นยังไงบ้างคะ จะได้โด่งประมาณไหนคะ
โดย: ทิพวรรณ    เวลา: 2012-3-26 22:18
จมูกไม่รู้ แต่ตาทำแล้วอยากตายไปจากโลกนี้เลยจิงๆ หมอทำเป็นแบบเดียว เย็บลึกๆ ชั้นตาใหญ่มาก หัวตาเป็นถุง แต่บางคนอาจชอบก็ได้ แต่พออยู่บนหน้าเราแล้ว..แฟนไม่กล้ามองหน้าบอกน่ากลัว และก็เหมือนผี กลับไปให้หมอดูก็บอกว่าสวยแล้ว อยากให้ทำใหม่คิดเงินก็ได้ขอให้ตั้งใจทำให้เท่านั้น เรากำลังจะไปให้หมอท่านอื่นแก้อยู่คิดราคาแพงกว่าทำที่ยันฮี๔เท่า เราไม่ว่าเลย ขอให้ดี หมอเขาไม่เอาลูกค้าแล้วมั้ง หมอใหม่ถ้าแก้ดีเราก็ทำอย่างอื่นต่ออีก  
โดย: Phoon-Phoon    เวลา: 2012-3-27 02:46
ของผมเคยทำกับหมอกรีชาติ โด่งมากและเบี้ยวเป็นสีนเล็ก ตอนนี้แก้ใหม่แล้ว ได้ 2 อาทิต ถ้าทำยันฮี แนะนำหมอกิตติชัย จะสวยกว่าเยอะเลยครับ ลองเซริทหาข้อมูลได้ครับ
โดย: พลอย_26    เวลา: 2012-3-28 16:22
สนใจเสริมจมูก ที่ยันฮี
ดวยประสบการณ์ด้านความงามกว่า 7 ปี ยินดีให้คำปรึกษา จองคิวแพทย์ และมีสิทธิพิเศษมอบให้นะคะ
ติดต่อ พลอย 089-9835956 (ให้บริการจนถึงขั้นตอนเข้ารับการผ่าตัด)

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2