ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครผ่านมา..ช่วยดูหน่อยนะค่ะว่าสามารถทำปากได้หรือไม่ ^ ^ [สั่งพิมพ์]

โดย: sanisa    เวลา: 2011-11-28 00:24
ชื่อกระทู้: ใครผ่านมา..ช่วยดูหน่อยนะค่ะว่าสามารถทำปากได้หรือไม่ ^ ^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sanisa เมื่อ 2011-11-28 00:39

อยากทำปากที่หมอภูค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าคุนหมอจะรับทำให้หรือปล่าว เพราะว่าอยู่เชียงใหม่ หากลงไปทำที่กรุงเทพแล้วคุนหมอบอกว่า "ทำไม่ได้" คงเสียเวลา เสียค่าเดินทาง และเสียใจแน่ ๆ

เหตุผลที่อยากทำ ไม่อยากทำให้บางลงนะค่ะ แต่อยากทำให้เป็นทรง และแก้ไขปัญหามุมปากตกมากกว่า เพราะมุมปากไม่เท่ากัน เวลายิ้ม หรือทำหน้าปกติเลยดูไม่ดีเท่าไหร่

ขอคำปรึกษาจากหลาย ๆ ท่านด้วยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^ ^

โดย: sanisa    เวลา: 2011-11-28 00:45
นี่เป็นแบบที่ชอบค่ะ

โดย: natchanonn    เวลา: 2011-11-28 01:55
โอ้ย เอาแบบที่รัก ผมมาซะด้วย มาดี้ ชอบๆ

ไม่ได้ช่วยอะไร จขกท.เลย
โดย: natchanonn    เวลา: 2011-11-28 03:10
ตอบกระทู้ sanisa ตั้งกระทู้

พี่ๆ เพื่อนผมบอก หมอภูเขารับปรึกษา ทางE-mail ด้วยนะ

ตอนเขาทำเขาก็บอกว่า ถ่ายรูปแล้วส่งไปให้หมอภูดูทางเมล แล้วบอกความต้องการแล้วหมอจะตอบกลับมาให้ แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ยังจะทำแบบนี้อยู่หรือป่าวนะครับ เพื่อนผมทำกับหมอภูเมื่อปี ที่แล้ว
ตอนนั้นหมอยังไม่ฮอตเท่าไรครับ ตอนนี้ฮอตมากไม่รู้ว่ายังจะปรึกษาทางนี้อยู่หรือไม่ ลองๆดูนะครับ
โดย: quuuup    เวลา: 2011-12-31 22:01
เมลอะไรค่ะ อยากปรึกษาเหมือนกัน มีเบอร์ไหม หมอภูอ่ะค  หลังไมค์ก็ได้นะคะ  อยากโทไปจองคิว

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2