ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องพวกglutaซอลฟเจลหน่อยนะค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: kawaiiladyboy    เวลา: 2011-11-26 08:11
ชื่อกระทู้: ถามเรื่องพวกglutaซอลฟเจลหน่อยนะค่ะ
คือ พอดีสมใจตัว บลูโอเชี่ยนหน่ะ เคยเห็นที่ร้านพี่คนนึง เค๊าขาย 30 บาท

แต่ไปดูที่เว็ปบางเว็ปมีขายตั้งแต่ 7 ขึ้นไป

อยากรู้ว่า ราคานี้ของจริงมั๊ย ค่ะ แต่ดูจากรู้ค้าเค๊าก็ ยอดซื้อ 700กว่าหน้า = =

ใครเคยทานเล่าสู่กันฟังด้วยนร๊า เผื่อสนใจอยากลองบ้าง
โดย: LukKaewmte    เวลา: 2011-11-26 16:17
กินมาตั้งแต่เด็ก ตอนนี้แก่แล้วค่ะ กินมาตั้งแต่ตัว H2 ตัวดั้งเดิม ตามไม่ทันแล้วตอนนี้ ฉีดเหอะค่ะ สรุป 55555

ลองซื้อมาสักเม็ดนึงนะ แล้วลองเจาะน้ำในกลูต้าออก ลองเอามาทากระดาษ กระดาษใส เหมือนกับเราเอาน้ำมันปลามาทา

แต่ตัวที่กินแล้วรู้สึกดีที่สุดคือตัว TM Speed ตัวนี้คือใสๆ แต่ไม่ถึงกับขาว ถอดใจเรื่องกินแล้วค่ะ

ลองฉีด แล้วลองกินDHCวิตามินCคู่นะคะ ผ่องมากนะ
โดย: Evadesfemmes    เวลา: 2011-11-28 21:07
เคยทานคะ ทานยากมากกกกกกกก กลิ่นและรสชาติ แย่มากๆ
ไม่ขาวแต่อยางใดคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2