ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ค่อยๆเก็บรายละเอียด ตอนนี้อยากทำจมูก อิอิ [สั่งพิมพ์]

โดย: golfyzah    เวลา: 2011-11-24 10:29
ชื่อกระทู้: ค่อยๆเก็บรายละเอียด ตอนนี้อยากทำจมูก อิอิ

ตอนนี้อายุ 26 นะครับ เริ่มสนใจดูแลตัวเองตั้งแต่ทำงานได้ปีแรก เพราะเริ่มจะมีตังค์ อิอิ

ก่อนหน้านี้ก็รู้นะว่าตัวเองขี้เหร่ บางทีก็ไม่รู้ ก็เลยเฉยๆ เรื่อยๆ

แต่พอย้อนกลับไปดูรูปเก่าๆนี่สิ เพิ่งรู้ว่าตัวเองอุบาท 555

ก็กินวิตามินอาหารเสริม กลูต้า ใช้ครีมต่างๆนาๆ แต่ไม่เคยทำศัลยกรรมเลย (ตอนนี้ดัดฟันได้สองปีแล้ว)

ที่จริงก็ไม่เคยคิดจะทำเลยนะครับจมูก แต่อยู่ดีๆเข้ามาเวปดั้งโด่งดูเห็นรีวิวจมูกจากหมอสำรวยสามวิวต่อกัน ชอบเลย อยากทำเพราะมันดูธรรมชาติและราคาไม่แพง

ตอนแรกว่าจะเก็บเงินทำซักราคาสามถึงสี่หมื่นเอาแบบดีๆไปเลย แต่เห็นผลงานหมอแล้วก็เลยชอบ

ก็เลยมีคำถามจะถามเพื่อนๆน่ะครับ

ผู้ชายหมอก็ทำได้โอเคใช่มั้ยครับ พอดีเนื้อจมูกน้อยอ่ะครับ มันจะออกมาดูดีเหมือนจมูกผู้หญิงมั้ยอ่ะ?

คลินิกคุณหมอตอนนี้น้ำท่วมมั้ย ยังเปิดมั้ย พอดีอยู่ต่างจังหวัด (ขอนแก่น)

ถ้าลงหมอชิตสามารถนั่งแท๊กซี่ไปเลยใช่มั้ยครับ (ไม่ค่อยได้เข้าเมืองกรุง อิอิ) แล้วเส้นทางตอนนี้เป็นงัยบ้างครับ น้ำท่วมมั้ย

พอดีจะลาแค่วันเดียว คือเดินทางกลางคืนถึงเช้า ทำเลย แล้วกลับตอนบ่ายหรือเย็นจะเป็นไปได้มั้ยครับ?

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ อิอิ

โดย: aon2527    เวลา: 2011-11-24 10:34
รอชมค่ะ  เป็นกำลังใจให้นะคะ
โดย: jory    เวลา: 2011-11-24 11:13
เช่นกัน เอาใจ ช่วย คะ่
โดย: tichachong    เวลา: 2011-11-24 21:10

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2