ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามข้อมูล หมอ ยุทธพงษ์ (world charming) [สั่งพิมพ์]

โดย: ntkcyp    เวลา: 2011-11-22 15:50
ชื่อกระทู้: สอบถามข้อมูล หมอ ยุทธพงษ์ (world charming)
เข้าไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วค่ะ กำลังตัดสินใจอยู่
แต่ไม่ได้มี แบบ จมูก ไปให้คุณหมอดู  

อยากทราบว่า สไตล คุณหมอทำออกมาเป็นแนวไหนค่ะ
แล้วทำแบบไหนสวยยย

คือไม่รู้จะเอาตัวอย่าง จมูก แบบไหนไปไหนดู ยังไงรบกวนแนะนำหน่อยนะค่ะ
มีคนแนะนำว่า จมูกของ ปอย ตรีชดา สวย

ควรหมอคุณหมอว่าไงดีอ่ะคะ จมูกของเราถึงจะออกมาได้รูป สวย

*** สุดท้าย ใครที่เคยทำออกมาแล้ว ไม่ผิดหวัง รึป่าวค่ะ กับคุณหมอคนนี้ ?
โดย: mi2k    เวลา: 2011-11-24 01:15
ไม่ผิดหวังค่ะ สไตส์คุณหมอจะทำออก มาเน้นธรรมชาติ มีหยดน้ำ สโลปโค้งเยอะหน่อย
เพราะว่าเราก็ทำหกับหมอยุทธจ้า
โดย: jomyoot    เวลา: 2011-12-13 01:44
จมูกผู้ชายจะสโลปไหมนิ ชักหวั่นๆ แต่คุณหมอทำโด่งดีนะครับ หวังว่าจะออกมาดีนะครับ

จะขึ้นเขียงกับคุณหมอยุทธ 19ธค นี้แล้วครับ (คิวหมอศรัณย์ไม่ว่างเลยครับ)
โดย: noobell82    เวลา: 2011-12-13 02:49
เราเป็นลูกศิษย์หมอยุทธเหมือนกันค่ะ ไปแก้มาได้ 6เดือนแล้ว และพาเพื่อนไปทำอีก 3 คน ขอบอกว่าไม่ผิดหวังค่ะ แต่รูปนี้เป็นรูปจมูกก่อนแก้นะค่ะ แต่การันตีจ้าา หมอเก่งและมีความรับผิดชอบมาก. เบลการันตีเลย และขอบอกว่าพี่เดือนผู้ช่วยหมอน่ารักมากๆค่ะ
โดย: noobell82    เวลา: 2011-12-13 02:52
ต้นฉบับโพสต์โดย ntkcyp เมื่อ 2011-11-22 15:50
เข้าไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วค่ะ กำลังตัดสินใจอยู่
แต่ไม ...

เราบอกหมอว่า เอาหว่างตาไม่สูงขอทรงสโลปมีหยดน้ำค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2