ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยทีคับ ตัดปีกจมูกคับ ทำปากบางควรทำอันไหนก่อนหลังคับ [สั่งพิมพ์]

โดย: conanconan    เวลา: 2011-6-27 18:28
ชื่อกระทู้: ช่วยทีคับ ตัดปีกจมูกคับ ทำปากบางควรทำอันไหนก่อนหลังคับ
เนื่องจากว่าผมเป็นคนปากหน้าและจมุกบานใหญ่นะคับ  ผมก็เลยคิดว่าจะทำทั้งสองเลย  ไม่รู้ว่าจะทำอันไหนก่อนคับ ระหว่าง ตัดปีกจมูกให้เล็กลงคับ ไม่กล้าเสริมคับ  และทำปากบางแบบกระจับ   เพราะผมได้คิวทำปากบางเดือน ตุลาคม 54 และผมคิดว่าจะตัดปีกจมูกเดือน ก.ค. 54 จะดีไหมคับ   ช่วยแนะนำด้วยคับ  อันไหนยาก  ง่ายกว่ากันคับ  ขอคำแนะนำให้ละเอียดหน่อยคับ  ตอนนี้ผมดัดฟันอยู่ได้ประมาณ 1 ปีแล้วคับ หน้าจะยาวขึ้นและคางจะแหลมนะคับ แต่ก่อนหน้าจะสั้นๆ   แต่จะมูกไม่ค่อยมีดั้งนะคับ  แต่ไม่อยากเสริม  จะตัดปีกให้เล็กลงจะช่วยได้ไหมคับผม  ด่วนคับ  แล้วอันไหนเจ็บกว่ากันคับ  การดูแลรักษาอันไหนยาก อันไหนง่าย  ดูแลรักษาเหมือนกันไหมคับผม ด่วนนนนคับผม
โดย: shitae    เวลา: 2011-6-27 21:12
ทำทั้งสองเลยคับบ อิอิ
โดย: conanconan    เวลา: 2011-6-27 22:41
ทำได้เหรอคับทั้งสองอย่างพร้อมกันนะคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2