ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริม ร.พ.ยันฮี เปงไงบ้างหรอค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: jum1522    เวลา: 2011-5-15 06:21
ชื่อกระทู้: เสริม ร.พ.ยันฮี เปงไงบ้างหรอค่ะ
สวัสดีค่ะ  คืออยากรู้ว่าเสริมจมูกที่โรงพยาบาลยันฮีเปงไงบ้างค่ะ  ไม่ค่อยเหงใครไปเสริมกันเลยเนอะ เพราะเท่าที่อ่านๆ มามะเหงมีการมารีวิวเท่าไรเลย แต่เราเคยได้ยินชื่อเสียงมานานแระตั้งแต่เด็กๆ ว่าเปงโรงพยาบาลอันดับต้นๆ ในเรื่องศัลยกรรมความงามอ่าค่ะ  และเท่าที่โทรไปสอบถามมีรับประกันให้ด้วยเปงเวลา 6 เดือน  แต่ไฉนมะมีใครค่อยไปทำหรือว่าเปงเพราะราคาแพงค่ะ  ถ้าใครเคยไปทำมาแร้วช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ  หรือมีจะไรจะแนะนำช่วยบอกด้วยน๊า คือตอนนี้กะลังตัดสินใจอยุ่ค่ะ   ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
โดย: jum1522    เวลา: 2011-5-15 06:24
เท่าที่ถามมา
เสริมอย่างเดียว แบบปกติ 9900 พิเศษ 14000
ตัดปีกอีกก้อ 8000  
รวมๆ ก็เกือบ 2 หมื่น แนะ
ที่อืนราคาประมาณไหนกันค่ะ
โดย: Allegra    เวลา: 2011-5-15 07:19
เพื่อนเราเสริมยันฮีค่ะ แบบราคาปกตินั่นแหละ ก็สวยดีนะ แต่เหนเปนแท่งอ่ะค่ะเวลาถ่ายรูป   ของเราทำหมอเฉลิมอ่ะ เริ่มต้นที่สองหมื่นแล้วค่ะ  ออกมาแบบธรรมชาตินะ
โดย: hizeey    เวลา: 2011-5-15 09:03
เพื่อนเราทำมา เบี้ยวเห็นได้ชัดเลย พอไปแก้มาก็ยังเบี้ยวอาจน้อยกว่าเดิมนิดหน่อย แต่ตรงกลางระหว่างคิ้ว ซิลิโคนเคลื่อนไปเคลื่อนมา
โดย: lakky    เวลา: 2011-5-15 10:09
น้องสาวทำมาก้อเบี้ยวค่ะ ตอนนี้กะลังดูที่แก้อยู่
โดย: pavoonsen    เวลา: 2011-5-15 15:56
เสริมจมูกที่ยันฮี ต้องดูค่ะว่าจะทำกับหมอท่านไหน
มีหมออยู่ทั้งหมด 15 ท่าน แต่ละท่านเก่งทุกท่าน

แต่ ไม่มีใครเก่งทำได้สวยทุกอวัยวะหรอกค่ะ
สไตล์ใคร สไตล์มัน ต้องหาข้อมูลก่อนทำทุกหมอแหละค่ะ

ศัลยกรรมที่แพง คือ ศัลยกรรมที่ทำแล้วผิดพลาด เพราะคุณจ่ายด้วยเวลาที่เหลือทั้งชีวิต ไม่ใช่แค่มูลค่าของเงิน

ป้าวุ้นเส้น pAvOOnsEn
โดย: rhn_ning    เวลา: 2011-5-15 17:10
เราก็เสริมที่ยันฮีค่ะ เสริมกับหมอพิชญ์มาได้ 5 วันแล้วค่ะ ส่วนตัวก็ OK นะค่ะ ไม่โด่งมาก เพราะต้นทุนเดิมไม่ได้มีโครงสร้างที่สวยมาก วันอังคารนี้หมอก็นัดพบหลังทำค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2