ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ศิษหมอยุทธหายไปไหนกานหมดคร้า มาอัพเดตรีวิวกันหน่อยน้า [สั่งพิมพ์]

โดย: du_ke    เวลา: 2011-5-5 11:57
ชื่อกระทู้: ศิษหมอยุทธหายไปไหนกานหมดคร้า มาอัพเดตรีวิวกันหน่อยน้า
ศิษหมอยุทธหายไปไหนกานหมดคร้า มาอัพเดตรีวิวกันหน่อยน้า
โดย: yayayeeyee    เวลา: 2011-5-5 12:34
รออยู่เหมือนกัน อ้าวศิษย์พี่ทั้งหลายรายงานตัวด่วน จะขอร่วมสำนักเดียวกันเร็วๆ นี้ค่ะ
โดย: pk303    เวลา: 2011-5-5 12:42
อ่ะๆๆ ใครจุดธูปเรียก...555+ มาแว้ววววววว
มาแบ่งปันรูปให้ดูนะคะว่า โดยเฉลี่ยหลังจากทำมาประมาณ 1 อาทิตย์สภาพหน้าตาอาการบวมจะหาย ดูเป็นผู้เป็นคนขึ้นค่ะ
ของพี่ก็ยังไม่หายดี ยังบวมอยู่แถวๆหัวตาและในโพรงจมูก เนื่องจากพี่ทำงานนอนดึกค่ะ และลืมกินยาบ้างบางมื้อ.....(ไม่ดีค่ะอย่าเอาอย่าง)

เคสพี่ขอหมอเอาโด่งแค่นี้พอค่ะ แต่ของศิษพี่หลายๆคนที่ไปทำกับคุณหมอยุทธออกมาสวยๆหลายคนค่ะ
เช่นพี่อาร์คนสวยของเราเป็นต้นค่ะ ดูพอขำๆนะคะ แค่อยากแชร์ความเปลี่ยนแปลงหลังจากทำแล้วค่ะ
ไม่มีการติดเชื้อ ไม่มีการอักเสบใดๆ คุณหมอทำดีค่ะ รับรองค่ะเพราะพี่เป็นคนภูมิคุ้มกันไม่ค่อยดี เป็นแผลอะไรจะอักเสบง่ายค่ะ...
โดย: monman    เวลา: 2011-5-5 12:56
จขกท น่ารักเนอะ ^^

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2