ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆค่ะ หนูจะไปพบหมอบุญถิ่นเสาร์นี้ค่ะ อยากทราบว่าถ้าไปบ่ายจะมีโอกาสได้ทำไม [สั่งพิมพ์]

โดย: mayear_2    เวลา: 2011-3-31 23:15
ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆค่ะ หนูจะไปพบหมอบุญถิ่นเสาร์นี้ค่ะ อยากทราบว่าถ้าไปบ่ายจะมีโอกาสได้ทำไม

รบกวนพี่ๆคร่ะ พอดีหนูจะไปช่วงบ่ายนะค่ะ และไม่ค่อยมีเวลาได้ไป ถ้าจะไปพบและขอทำกับคุณหมอเลยจะมีโอกาสได้ทำไมคร่า
พอดีว่าตัดสินใจแล้วเลยอยากทำไปเลยนะค่ะ ถ้ารอกลัวเปลี่ยนใจเพราะ ยังกลัวๆ กล้าๆ นะค่ะ
และหน้าหนูเป็นแบบนี้ จะทำได้ไมคร่า ทรงไหนดีค่ะ รบกวนพี่ๆ แนะนำด้วยนะค่ะ
โดย: camera    เวลา: 2011-4-1 00:39
ไม่ได้ทำค่ะ ถ้าจะบุกไปเลยแบบไม่ได้จองคิวไว้ต้องไปเช้าเลยค่ะ ไปรอคลินิกเปิดน้า ไม่งั้นจะไม่ได้ทำค่ะ เพราะคุณหมอมีคนไข้เยอะมาก
โดย: mayear_2    เวลา: 2011-4-1 18:14
ขอบคุณมากค่ะ
โดย: ploytam    เวลา: 2011-4-2 01:16
ลองโทรไปเช็คดูก่อนนะ หมอบอกว่าช่วงนี้ ส่วนมาก จะเป็นคิวรอก็เยอะนะ ยังไงลองโทรไปคุยกับคุณหมอก่อนดู จะดีกว่า วันนั้นเราโทรไปหา หมอบอกว่า คิวของอีกวันก็ยังมีเลย แต่เราไม่พร้อมไง
โดย: mayear_2    เวลา: 2011-4-3 19:35
ขอบคุณมากค่ะ พี่ploytam เด่วว่าจะโทรไปดูอีกทีนะค่ะ
โดย: mai_kanyapat    เวลา: 2011-4-3 23:41
เช็คก่อนดีกว่าคะว่ามีคิวไหม  เดี๋ยวไปเสียเที่ยวนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2