ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: บอกเล่าประสบการณ์ผ่าตัดเสริมหน้าอก ครั้งแรก นมชิดสวย ดูธรรมชาติมาก [สั่งพิมพ์]

โดย: OEYE    เวลา: 2022-11-25 15:22
ชื่อกระทู้: บอกเล่าประสบการณ์ผ่าตัดเสริมหน้าอก ครั้งแรก นมชิดสวย ดูธรรมชาติมาก
สวัสดีค่ะ เราจะมาแชร์ประสบการณ์ผ่าตัดเสริมหน้าอก เป็นครั้งแรกและเป็นครั้งเดียวเลย เสริมหน้าอกที่ The SiB ทำครั้งเดียวสวยจบค่ะ บางคนคงคิดเนอะว่าทำไมอยู่หญิงอย่างเราๆ ถึงต้องไปเสริมหน้าอกกัน ก็สมัยนี้ทำแล้วถือเป็นเรื่องปกติเลย ใครทำบางคนก็ไม่ปิดบังกันนะ เดียวนี้ทำเสร็จก็เปิดเผยว่าไปทำนมมา ทำแล้วสวยก็มีแต่คนอยากทำตามกันทั้งนั้น เหมือนเรานี่แหละค่ะ ทำแล้วสวยเลยต้องมารีวิวบอกต่อ เพราะถือว่ามีประโยชน์กับทุกคนที่สนใจ เพื่อปูทางให้เพื่อนๆ ที่กำลังคิดอยู่ว่าจะทำที่ไหนดี ทำสวย ทำและปลอดภัย วันนี้ก็ขอมารีวิวนี่แหละค่ะ

เราไปทำกับคุณหมอ ดารินทร์ ที่เลือกทำกับคุณหมอ ก็มีเหตุผลหลักๆ เลยคือ คุณหมอดังเรื่องผ่าตัดเสริมหน้าอกติดอันดับหมอที่เก่งในประเทศ แล้วคนก็ไปทำกับคุณหมอเยอะมาก เมื่อเราเห็นรีวิวภาพก่อนและหลังทำคือดีงาม เลยตัดสินใจเลือกคุณหมอท่านนี่เลย คุณหมอจะเน้นไม่เสริมใหม่มาก แต่จะเสริมให้เสริมแบบพอดีกับรูปร่าง  ออกแบบหน้าอกคนไข้ให้ดูเป็นทรงธรรมชาติมากที่สุด ซึ่งเราชอบมากๆ เห็นรูปทุกคนที่ไปทำมาสวยทุกคนค่ะ

หน้าอกเดิมๆ ของเราคือไม่มีเลยค่ะ นมเล็กมาก เล็กสุดๆ ตอนแรกก่อนจะทำหน้าอกก็คิดนะว่าจะทำออกมาสวยเหรอ เพราะหน้าอกเรานั้นไม่มีเลย แต่เห็นรีวิวคนที่เขาไม่มียิ่งกว่าเราคือคุณหมอก็สามารถทำหน้าอกออกมาดูสวย แล้วสิ่งที่เราได้มาหลังเสริมหน้าอกก็เป็นแบบนี้เลย

หน้าอกของเราสวยจริง ไม่ดูปลอมค่ะ

ขั้นตอนของการเสริมหน้าอกไม่ยากเลยค่ะเราสรุปมาให้เพื่อนได้ปฎิบัติตามแบบนี้ค่ะ

1. เมื่อตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ก็ติดต่อไปที่คลินิกที่จองคิวเข้ารับคำปรึกษาคุณหมอ เบอร์ที่ 088-2228660

2. มากตามคิวนัดเพื่อปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็จะดูหน้าอกเราว่าเราควรใส่ขนาดเท่าไหร่ แล้วก็จะสอบถามประวัติเรื่องสุขภาพ

3. นัดวันผ่าตัด โดนต้องวางมัดจำเงินเพื่อจองซิลิโคน

4. ไปตรวจสุขภาพ เพื่อนำผลตรวจส่งให้คุณหมอก่อนวันผ่าตัด

5. วันผ่าตัดเตรียมตัวให้พร้อม งดอาหารงดน้ำก่อน 8 ชม. ทำความสะอาดร่างกาย เตรียมเงินส่วนที่เหลือมาจ่ายค่ะ

6. วันผ่าตัดต้องมีคนมาเป็นเพื่อนจะดีมากค่ะ เพราะจะได้ช่วยดูแลเวลากลับบ้าน

7. เมื่อผ่าตัดแล้วก็ดูแลตัวเอง กินยาตามคุณหมอสั่ง กินอาหารที่มีประโยชน์ ไม่ยกของหนัก แผลห้ามโดนน้ำ

8. มาตามนัดทุกครั้งที่คุณหมอนัด

ปฎิบัติเพียงเท่านี้ ใครอยากทำนมแล้วสวยเหมือนเราก็ "แนะนำเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ The SiB"

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2