ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: 5เดือนแห่งความปลื้มใจ หน้าอกสวย อย่างที่ใจต้องการ เราเสริมมาที่ TheSiB Clinic ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: 18Jaen    เวลา: 2022-10-14 13:18
ชื่อกระทู้: 5เดือนแห่งความปลื้มใจ หน้าอกสวย อย่างที่ใจต้องการ เราเสริมมาที่ TheSiB Clinic ค่ะ
ขออวดหน้าอกหน่อยนะค่ะ

ใหญ่กำลังสวย ด้วย 350cc.

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้ขอรีวิวหน้าอกหลังจากไปทำมาที่ TheSiB Clinic ก่อนทำได้ศึกษาข้อมูลมาเยอะอยู่เหมือนกัน ดูมาหลากหลายที่แต่เรามาจบที่ TheSiB Clinic เพราะตอนที่เราโทรมาปรึกษาข้อมูลคือได้รับคำตอบที่ดี พนักงานให้คำแนะนำดีมากๆ เราเลยจองคิวพบคุณหมอเลยค่ะ ซึ่งเราก็เล็งที่นี่เอาไว้อยู่แล้ว ที่เล็งเอาไว้เพราะชื่อเสียงคุณหมอดารินทร์ ค่อนข้างดังมาก

คุณหมอดารินทร์ ชื่อเสียงระดับแถวหน้าของประเทศ มีคนไปศัลยกรรมกับคุณหมอเยอะ คุณหมอเก่งทั้งเสริมหน้าอกแล้วก็ศัลยกรรมความงามอีกๆ อีก โดยคุณหมอดารินทร์ เป็นแพทย์ศัลยกรรมผู้ได้รับการรับรองมาตฐานจากหลายสถาบัน ชื่อเสียงคุณหมอในด้านที่น่ารักคือคุณหมอนั้นใส่ใจทุกรายละเอียดของคนไข และทุกขึ้นตอน เพื่อให้ผลออกมาดีที่สุด อันนี้มีแต่คนไข้ที่ไปทำมาพูดถึงคุณหมอ

ประวัติคุณหมอก็ไม่ธรรมดาเลยค่ะ คุณหมอจบแพทย์ศาสตร์ศึกษา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เกียรตินิยมอันดับ2 แล้วก็มีวุฒิบัตรมากมาย นี่คือเหตุผลที่เราเลือกทำกับคุณหมอค่ะเพื่อนๆ แถมกับประสบการณ์และความเชียวชาญผ่าตัดมากมากกว่าหลายสิบปี การันตีความชำนาญการของคุณหมอ คือเราเลือกความปลอดภัยเป็นหลัก

พอตัดสินใจแล้วก็ไปที่คลินิกครั้งแรก ลูกค้าที่คลินิกเยอะมาก ก็ได้มีโอกาสพูดคุยกับคนข้าง ช่วงฆ่าเวลาไปก็ถามเขาว่ารู้จักคุณหมอจากที่ไหน เขาก็บอกเพื่อนแนะนำ เห็นเพื่อนเสริมหน้าอกมาแล้วสวยเลยอยากทำบ้ง ชอบหน้าอกเพื่อนเขาทำออกมาแล้วทรงดูเป็นธรรมชาติมากๆ คือความคิดเดียวกับเราเลย แต่ของเรานั้นคือตัดสินใจเพราะอ่านรีวิวที่คนอื่นแนะนำ  เมื่อถึงคิวก็รู้สึกตื่นเต้นและดีใจที่ได้เจอคุณหมอตัวจริง ตอนที่ได้พูดคุยปรึกษาคุณหมอเราก็ใช้เวลาถามเยอะนิดนึง แต่คุณหมอก็น่ารักตอบเราทุกคำถามให้คำแนะนำเราดี พร้อมกับแนะนำให้เราเสริมขนาด 350cc.

แล้วผลที่ได้ออกมาตามรูปด้านบนเลยค่ะ ตอนนี้คือครบ 5 เดือน คือหน้าอกนิ่มมากเรานวดหน้าอกทุกวันเลย อย่างน้อยวันละ 1 ครั้ง สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่สนใจและตั้งใจจะเสริมหน้าอก สิ่งที่เราเขียนแนะนำคืออยากให้ตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอที่ดีที่สุด เพื่อที่เราจะได้สิ่งที่ดีที่สุด โดยไม่ต้องเจ็บตัวหลายๆ รอบ ทำครั้งเดียวสวยเลยค่ะ   

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2