ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แก้จมูก [สั่งพิมพ์]

โดย: snowbell20    เวลา: 2018-12-30 19:18
ชื่อกระทู้: แก้จมูก
หาที่แก้จมูก ที่ไหนดีบ้างค่ะ
โดย: ๋NuJanJar    เวลา: 2018-12-31 10:44
เราก็เคยงานพังเพราะคิดผิดไปทำจมูกกับคลินิกดังกลางเมืองที่ดาราชอบไปทำมาแล้ว

เราเลือกไปแก้งานกับ มาสเตอร์พีซ ค่ะ เพราะมีเพื่อนแนะนำ และ ตามอ่านรีวิวหลายๆท่านบอกว่าคุณหมอที่นี่เก่งสามารถแก้งานได้ เราตัดสินใจไปปรึกษาและแก้งานที่นี่เลย

สิ่งที่ได้กลับมาคือทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลย ถ้ายังไม่มีคลินิกไหนโดนใจ เราขอแนะนำลองไปขอคำปรึกษาที่ มาสเตอร์พีซ เรื่อง แก้จมูก ที่นี่ก็เก่งค่ะ
โดย: baobao123    เวลา: 2019-1-7 09:22
ลองอ่านคอลัมน์​แอดมินดั้ง​โด่ง​เกี่ยวกับหมอจมูก​ดูค่ะ  หมอชื่อดังน่าเชื่อถือ​

ปกติแล้วทุกคลีนิครับแก้จมูกอยู่แล้ว  หมอเก่งๆค่าแก้อาจจะสูงหน่อยนะคะ ลองอ่านรีวิวเยอะๆ  หาเคสหลุดอ่าน  เอาชื่อหมอมาเสริชดูว่าจบศัลยแพทย์​รึเปล่า
โดย: waranuntar    เวลา: 2019-11-9 17:01
วาย วีนัสคลีนิค เป็นเจ้าหน้าที่ประจำ สอนใจสอบถามได้ ต้าร์ ไลน์ไอดี toto6181 ยินดีให้คำปรึกษา คะ
โดย: doodeknoy    เวลา: 2019-12-3 17:13
ลองที่อัครา คลินิกค่ะ เราเคยไปทำจมูกกับที่นี่มา ก่อนที่ทำ หมอจะดูทรงจมูกไว้ให้เข้ากับเราเลย ซิลิโคนที่ใช้ก็วัสดุดี ทำแล้วก็คือเข้ากันหมด ไม่ต้องมาแก้ทีหลังอีกรอบค่ะ หมอปิ๊กให้คำแนะนำดีตลอดเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2