ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สวยอึ้มก่อนปีใหม่ ตั้งใจมาทำที่เดอะซิปคลินิคเลยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: tanjipp    เวลา: 2018-11-25 19:59
ชื่อกระทู้: สวยอึ้มก่อนปีใหม่ ตั้งใจมาทำที่เดอะซิปคลินิคเลยค่ะ

สวัสดีนะคะทุกคน เราตั้งใจไปทำนม สวยอึ้มก่อนปีใหม่ ก็ได้มาแล้วค่ะ จองคิวไม่นานมาก มีคิวทำเลย โชคดีจริง ทำสวยด้วย คิดไม่นานอยากทำก็ทำ ปีนี้ตั้งใจทำอะไรเพื่อตัวเองบ้าง เราก็เลยเลือกมาเสริมหน้าอก เพราะอยากสวยก่อนไปเที่ยวทะเลที่ใต้ปีใหม่นี้ หวังจะได้ใส่ชุดว่ายน้ำทูพีซ ถ่ายรูปเก็บไว้เป็นที่ระทึกเฮ้ยๆๆ ไม่ใช่ที่ระลึกขำๆ

เสริมที่เดอะซิปคลินิคเมื่อเดือนที่แล้ว คุณหมอดารินทร์เป็นแพทย์ที่ผ่าตัดให้ เราจัดมา 350 ซีซี เอาแบบซิลิโคนทรงกลมๆ เลือกผิวทรายเพราะอ่านรีวิวแล้ว่าผิวทรายดีที่สุดเพราะจะเกิดผังผืดยากกว่าผิวเรียบ ไหนๆ ทำก็เอาแบบดีใส่ทีเดียวดีกว่า

ทำที่นีก็ดีนะค่ะ การบริการกับสถานที่เราให้คะแนน9คะแนน แต่ผลงานคุณหมอเราให้10เต็มค่ะ ด้วยผลงานหลังทำตอนนี้ เดียวเราให้ดูภาพความแตกต่าง ก่อนเสริมและหลังเสริม

เพื่อนๆ ที่กำลังดูข้อมูลเพื่อศึกษาก่อนเสริมนม เราจะบอกว่าทำกับคุณหมอไม่เจ็บมากค่ะ แผลสวยและเล็กมาก ฟื้นตัวเร็วกว่าที่คิดตอนแรกคิดว่าต้องลางานสัก7วัน

ttachimg]แต่เจ็บตัวแค่3วันเท่านั้น จริงๆ วันที่4ก็ทำงานได้แล้วค่ะ ใครสนใจทำที่เดียวกับเราก็โทรไปจองคิวปรึกษาแนะนำได้เลยค่ะ 088-2228660

โดย: Orawansa    เวลา: 2018-11-25 22:57
สวยคร้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2