ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอข้อมูลคุณหมอทำศัลยกรรมจมูกผู้ชายครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: jlelightole    เวลา: 2018-4-19 20:53
ชื่อกระทู้: ขอข้อมูลคุณหมอทำศัลยกรรมจมูกผู้ชายครับ
คือผมแก้จมูกมา 2 ครั้งแล้วครับแต่ไม่สวยเลยด้วยพื้นฐานหมอทั้งสองคลินิคบอกว่าเนื้อจมูกน้อย สั้น และจมูกของผมเป็นเหมือนจมูกชมพู่ เลยอยากได้ข้อมูลของคุณหมอที่รับเคสแก้จมูกและแก้ไขข้อบกพร่องที่ว่า สั้น เนื้อน้อย และที่สำคัญอยากได้คุณหมอที่สามารถกำจัดจมูกชมพู่ออกจากชีวิตผมได้อะครับ มีงบในการแก้จมูก 30000-50000 บาทครับ รบกวนด้วยนะครับ
โดย: Peach_lemons    เวลา: 2018-4-20 11:47
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอต้น ที่ Masterpiece Clinic ดูไหมค่ะ

แก้ไขจมูกแบบปรับโครงสร้าง Nosereconstruction รื้อจมูกเดิมปรับโครงสร้างจมูกใหม่โดยใช้กระดูกอ่อนกลางจมูก ยืดปลายยาว ปรับฐานเรียวเล็ก ไม่ต้องกลัวทะลุ  ลองดูนะค่ะ

อันนี้ช่องทางการติดต่อค่ะ
02-105-4370  line @ : @masterpiececlinic
โดย: Benja.min    เวลา: 2018-4-24 22:26
ผมแนะนำหมอคณิต Maxi ครับ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ หมอมือเบามากไม่ช้ำ ไม่เขียวเลย จมูกผมผลงานหมอคณิต อีกอย่างหมอคณิต เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะครับ ลองหาข้อมูลดูครับ หรือเข้าไปดูรีวิวผมได้ครับ จากจมูกบานๆๆ ตอนนี้โด่ง เป็นธรรมชาติมีแต่คนชมครับ

โดย: pat-kpr    เวลา: 2018-7-3 10:05
สวัสดีคะ สนใจทำจมูกกับเมดเมติกบายเมโกะไหมคะ พอดีเราจองคิวไว้แต่ไม่สะดวกไปทำ วันที่ 19 ตค 2561 เราอยากจะขายคิวอ่ะคะ ต่อรองได้นะคะ หมอชัชวาลเราดูรีวิวหาขข้อมูลมายังไม่เจอเคสหลุดนะ ยังไงลองหาข้อมูลได้ Line :patkanpirom
โดย: preeyanalarn    เวลา: 2018-7-17 00:59
แก้จมูกอยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา หมอให้คำปรึกษาดี
จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  
หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ
สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่

http://www.drtorpong.com
โดย: gurubeautyka    เวลา: 2018-7-24 16:18
หมอต้น ชนกรณ์ อีกเสียงคะ
โดย: Mikito    เวลา: 2018-7-25 22:06
โด่งแบบหน้าไม่หวานเหมือนผู้หญิง ทรงหน้าคมๆแบบผู้ชาย แนะนำลองเข้าไปปรึกษาก่อน ดูรีวิว ของคุณหมอคณิต ดอนเมือง MAXi Clinic ค่ะ เป็นอาจารแพทย์ด้วยค่ะ
โดย: Rusy    เวลา: 2018-7-28 12:09
เป็นอีกเสียงที่แนะนำ หมอคณิต  maxi ค่ะ จิงๆแล้วเราไม่ได้เสริมจมูกกับคุณหมอคณิตนะ แต่เราไปเสริมหน้าอกกับหมอคณิตมา เลยเห็นผลงานเสริมจมูกผู้ชายของหมอคณิต ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ลองแวะไปปรึกษาดูค่ะ คลินิกอยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ
โดย: JustRigh    เวลา: 2020-2-27 17:27
ลองไปปรึกษาหมอปิ๊ก ที่อัคราคลินิกดูมั้ย เราก็ไปแก้ที่นี่มาเหมือนกัน ทรงก่อนแก้ที่ได้มาพังมาก มาแก้ที่นี่คุณหมอวิเคราะห์ทรงให้เข้ากับใบหน้า ราคาเคสแก้ก็ไม่แพงนะคะ ส่งรูปไปให้หมอประเมินก่อนก็ได้ค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2