ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยทำจมูกกับคุณหมอ ประวิทย์ สุนทรจิรกาล มัณฑนาคลีนิค บ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Pknattha    เวลา: 2017-10-18 20:20
ชื่อกระทู้: ใครเคยทำจมูกกับคุณหมอ ประวิทย์ สุนทรจิรกาล มัณฑนาคลีนิค บ้างคะ
สวัสคะ คือเราสนใจจะแก้จมูกกับคุณหมอประวิทย์แต่ลองหารีวิวในเน็ตแล้วไม่ค่อยมีเลยคะ เลยมาขอดูรีวิวในเว็บดั้งโ่ง เราไม่อยากแก้อีกแล้วคะขอบคุณล่วงหน้านะคร่า
โดย: yamlovely02    เวลา: 2017-10-19 11:07
รอด้วย
โดย: lollipop_jubjub    เวลา: 2017-10-31 19:26
เราก็เคยหาแต่ไม่ค่อยมีเราเลยไปแก้ที่ we clinic ตามที่เพื่อนแนะนำตอนนี้แผลแห้งแล้ว
โดย: cuanto    เวลา: 2020-1-9 16:00
เราก็ไม่ค่อยเจอเหมือนกันค่ะ แต่ที่นึงที่น่าสนใจเหมือนกันก็อัคราคลินิกนะ เห็นเคสทำจมูกเยอะมาก ออกมาสวยทุกคน เข้ากับหน้าแต่ละคนเลย ไม่ได้ดูทรงเดียวกันแบบโหลๆอ่ะค่ะ
โดย: thanawan_sutti    เวลา: 2020-2-18 01:41
ลองไปปรึกษาที่คลินิกก่อนก็ดีนะคะ เทคนิคการเสริมจมูก ศัลย์จมูกมีเยอะมากเลยค่ะ อย่างเราไปทำที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ทำออกมาดีมาก มีการปรับแต่งให้เข้ากับโครงหน้าเราเลย ดูแลดี ให้คำปรึกษาดีค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2