ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ปรึกษาเรื่องขูดฟิลเลอร์จมูกค่ะ หมอท่านไหนรับแก้เคสเก่งๆบ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: kaew9    เวลา: 2017-7-19 02:21
ชื่อกระทู้: ปรึกษาเรื่องขูดฟิลเลอร์จมูกค่ะ หมอท่านไหนรับแก้เคสเก่งๆบ้างคะ
รบกวนขอคำแนะนะ คำปรึกษาจากทุกคนนะคะ

เคยฉีดฟิลเลอร์จมูกมา ตอนนี้ไหลจากตรงดั้งมาอยู่ที่แถวๆเบ้าตาข้างนึง
อยากแก้ไข ไม่รู้ว่าต้องดูดออก หรือขูดออก หรือต้องผ่าเปิดแผลยังไง
รบกวนเพื่อนๆที่พอทราบว่าหมอท่านไหนที่รับแก้เคส มือเบาๆ
ช่วยแจ้งทีนะคะ หลังไมค์ หน้าไมค์ ได้หมดค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
โดย: Ponpasc    เวลา: 2017-7-19 13:50
ลองเข้าไปปรึกษา หมอคณิต MAXi ค่ะ หรือไม่ก็ลองหาข้อมูล FB: MAXi Cosmetic Surgery ดูค่ะ พอดีเราไปทำคางกับหมอมา เห็นเคสแก้จากที่อื่นมาปรึกษาหมอเยอะมากค่ะ ที่สำคัญหมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะค่ะ แล้วเป็นอาจารย์แพทย์
โดย: รักเร่    เวลา: 2017-7-19 19:12
ลองไปรึกษาหมอโอภาสดูนะค่ะ ตอนไปเห็นมีเคสประมาณนี้มาค่ะ ปรึกษาหมอฟรีไม่มีค่าใช่จ่ายค่ะ อ่อคลินิกอยู่แถวประชานิเวศน์1นะค่ะ
โดย: อองฟองa    เวลา: 2017-7-22 18:35
แนะนำเหมือนกันหมอโอภาสค่ะ
โดย: Jenny_c    เวลา: 2017-7-26 15:05
หมอดา we clinic

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2