ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เติมไขมันครั้งนี้นับว่าเด็ดมาก พลีชีพสุดๆกันเลยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: angelmommam    เวลา: 2017-1-28 12:19
ชื่อกระทู้: เติมไขมันครั้งนี้นับว่าเด็ดมาก พลีชีพสุดๆกันเลยค่ะ
บอกเลยค่ะว่าจัดรีวิวนี้มาให้ เพราะว่าการมาเติมไขมันครั้งนี้นับว่าเด็ดมาก พลีชีพสุดๆ กันไปเลยค่ะ
อายค่ะ แต่ สวยขึ้น เลยเอามาลงให้ได้ดูกันเนอะ   เอาความสวยมาบอกต่อค่ะประทับใจมากค่ะ

เริ่มจากก่อนทำก่อนค่ะ หน้าจะดูแก่กว่าวัยค่ะ ดูว่าหน้ามันไม่สดใส แล้วก็เห็นโหนกแก้มชัดเจนเลยค่ะ

เลยตัดสินใจมาเติมไขมันที่พีเมดคลีนิคค่ะ เพราะที่นี่คุณหมอชำนาญในการเติมและปั้นหน้าให้สวยได้ไม่แพ้ที่เกาหลีเลยค่ะ
(เค้าว่ากันมาแบบนั้นค่ะ) ก็เลยเชื่อรีวิว ตามมาทำที่นี่ทันทีค่า
หลายคนอาจจะบอกว่า เติมไขมันน่ากลัว แต่จะบอกว่าชิวมากค่ะ คุณหมอมือเบา แทบไม่มีบวมช้ำเลยค่ะ
ภาพทำเสร็จทันทีวันแรกเลยค่ะ แบบเติมปุ๊บสวยปั๊บ5555

ผ่านมา 7 วันค่ะ หน้าเด็กขึ้น อิ่มขึ้นนะคะ

2 สัปดาห์ค่ะ

ตามมาไม่ผิดที่จริงๆค่ะ ทำทีนี่ไม่ผิดหวังเลย 1 เดือนแล้วค่ะ อยากติดตามต่อไปดูที่ Facebook แมมได้นะคะ
Mommam Angelic

โดย: pumpui    เวลา: 2017-1-28 16:16
สวยมากคะ เคสนี้ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2