ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมอึ๋ม อัพอึ๋ม 375 cc ที่ YB Clinic พระราม 3 [สั่งพิมพ์]

โดย: sannasone    เวลา: 2016-12-14 18:46
ชื่อกระทู้: เสริมอึ๋ม อัพอึ๋ม 375 cc ที่ YB Clinic พระราม 3
เสริมอึ๋มมาใหม่เลยอยากเอามารีวิวค่ะ ตอนนี้ 20 วันแล้วค่ะ

ซิลิโคนเมนเตอร์ ขนาด 375 cc ค่ะ คลีนิกอยู่พระราม 3 ค่ะ

ก่อนจะทำก็ดูๆไว้หลายที่ค่ะ ทั้งดูราคาและดูรีวิวต่าง ๆ เลย

และก็ลองเข้ามาปรึกษาที่ YB Clinic ค่ะ คุณหมอแนะนำดี

แนะนำหลายๆ อย่างเลยค่ะ จึงมั่นใจและตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ

ก่อนวันทำตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ กลัวเจ็บ กลัวนู่น กลัวนี่ กลัวไปหมดเลยค่ะ ยิ่งวันทำยิ่งตื่นเต้นค่ะ

แต่ก็ได้พี่ๆที่คลีนิกคอยปลอบใจค่ะ ก็เลยคลายความกลัวไปได้บ้าง ข้ามมาหลังเสริมกันเลยนะค่ะ

พอตื่นมาไม่ได้มีอาการ เจ็บหรือปวดนะค่ะ เพียงแต่จะมีอาการแน่นๆ เพราะมีผ้ารัดไว้ที่หน้าอกเรา

วันต่อๆมา ก็มีอาการปวดๆบ้างค่ะ แต่ก็ไม่ได้ปวดแบบทรมานมากปวดพอทนได้ค่ะ พอกินยาก็หาย

ปวดๆอยู่ 2-3 วันค่ะ เดี๋ยวเรามาดูรูปกันดีกว่านะค่ะ ไม่รู้จะพิมพ์อะไรต่อดีค่ะ ไม่ได้ถ่ายทุกวันนะค่ะ

หลังเสริม 3 วัน

หลังเสริม 5 วัน

หลังเสริม 6 วัน

หลังเสริม 8 วัน

หลังเสริม 10 วัน

หลังเสริม 12 วัน

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2