ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มีปัญหาเรื่องคิ้วตก หางตาตก แก้ไขยังไงดี [สั่งพิมพ์]

โดย: chanaphass    เวลา: 2016-5-30 16:13
ชื่อกระทู้: มีปัญหาเรื่องคิ้วตก หางตาตก แก้ไขยังไงดี
เราเป็นคนที่หางตาค่อนข้างตกค่ะ เวลาส่องกระจกเห็นหน้าตัวเองแล้วรู้สึกไม่ค่อยปลื้มเลย อยากทราบว่ามีวิธีแก้ไขยังไงบ้างคะนอกจากผ่าตัดศัลยกรรม เอาตรงๆ คือกลัวเจ็บค่ะ
โดย: toonlalafunny    เวลา: 2016-5-31 11:25
sonoQueenเลยจ้า เป็น HIFUที่ดีที่สุดตอนนี้ เราพาไม่ไปทำ ยกหางตาแล้วก็มุมปาก ห้นาเด็กขึ้นเป็นกอง ไม่เจ็บด้วย
นางชอบมาก นางบอกจะไปเติมเรื่อยๆจะได้ยังสวย555 นางพาเพื่อนไปทำเต็มเลยจ้า  HIFU sonoQueen เป็นเครื่องยกกระชับผิว  ทำได้ทุกวัย ไปเสิืชจ์หาดูได้นะ ไม่ได้อวย
โดย: a_fang    เวลา: 2016-5-31 13:25
มาทำ hifu จะเปนตัวเลเซอร์ยกกระชับหน้า  ช่วยดึงหางตาไม่ให้ตกนะ หรือจะใช้วิธีโบทอคลีฟขึ้นก้ได้
ลองแอดไลนมาจ้า damnboiz11
โดย: alssza    เวลา: 2016-6-1 17:43
ไม่ใช้เข็ม ไม่ต้องผ่านตัด ทำ HIFU ครับ เป็นการยิงเลเซอ รู้สึกแค่เพียงอุ่นๆร้อนๆ
อาจจะมีเจ็บเล็กน้อยบ้างแล้วแต่คน การทำHIFUนี้ได้ดีกว่าทำเลเซอร์ปกติทั่วไปอีกนะครับ
ปลอยภัยไม่มีผลการติดเชื้อ ผิวอักเสบ เลือดออกหลังทำ ผลที่ได้รับ คือ ทำให้ผิวกระชับ
ลดริ้วรอย ผิวเนียน สวย คุยต่อได้ที่ line alssza

https://www.facebook.com/fareedapromotion/
โดย: suthiwaphp    เวลา: 2016-6-10 19:08
เป็นเหมือนเราเลยค่ะ แต่ตอนนี้เราค้นพบทางสว่างแล้ว อิอิ พอดีเพื่อนแนะนำให้ลองคอร์ส Ultra Lift HD ของเชอรีคลินิกมา เป็นคอร์สยกกระชับหน้านี่แหละค่ะ แต่ยังช่วยยกคิ้ว ยกหางตาตกของเราด้วยไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องฉีดอะไร ไม่เจ็บด้วย ก่อนไปเราโทรไปถามทางคลินิกหลายครั้งเลยค่ะ หาข้อมูลเกี่ยวกับคลินิกด้วยว่าเป็นไง ปลอดภัยมั้ย สรุปคือปลอดภัยได้มาตรฐานมาก เพราะเหมือนว่าเป็นคลินิกของโรงบาลบางปะกอก 9 คุณหมอเค้าก็ให้คำแนะนำดีค่ะ ทำให้เรากล้าไปทำ ถ้าอยากทำจริงๆ หลังไมค์มาได้นะคะ เรายินดีตอบอย่างละเอียดเลยว่าต้องทำยังไงบ้าง
โดย: dear2332    เวลา: 2019-12-2 09:53
เราว่าศัลยกรรมดีสุดค่ะ ต้องเลือกคลินิกที่เชี่ยวชาญด้านนี้โดยตรงเลย อย่างที่ Lovely eye clinic เราไปทำตาสองชั้นมา หมอมือเบามาก ทำไม่เจ็บเลยค่ะ แผลไม่ใหญ่ หายไวมาก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2