ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ปากหนาก็ว่า Sexy แล้ว แต่ถ้าอยากแบ๊วต้องทำปากบางสิค่ะ @lelux [สั่งพิมพ์]

โดย: zomfimm    เวลา: 2016-5-19 09:29
ชื่อกระทู้: ปากหนาก็ว่า Sexy แล้ว แต่ถ้าอยากแบ๊วต้องทำปากบางสิค่ะ @lelux
Hello.....LoL

ชื่อ ส้ม นะคะ จะมาแชร์ประสบการณ์ลั่นโซเชียล ใครเคยทำปากก็อาจจะเฉยๆ (ต้องดูก่อนจะเฉยไหมค่ะ)

ก่อนส้มจะทำปากบาง ส้มมีปากที่หนามากๆ ตุ่ยๆเลยค่ะ มีคนบอกว่า....
อย่า!!!ไปทำเลย แบบนี้เอกลักษณ์และ Sexy มากๆเลย
แต่เราชอบโดนล้อตลอดวว่าเป็น ไอ้ห้อย.....
อันนี้คือ เจ็บใจยังไงบอกไม่ถูก

ตกใจกันละสิค่ะ ที่ปากเป็นสภาพแบบนี้
เริ่มแรกเลยค่ะ คืออยากทำปากดูรีวิวที่เว็บนี้แหละค่ะ
และก็ตัดสินใจทำที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
ทำปากกับหมอวีรวุฒิ ถามว่าภาพที่เห็นเป็นปกติไหม
ตอบได้เลยค่ะว่าปกติค่ะ

ให้เพื่อนๆคิดนะค่ะ............ก่อนนี้ปากใหญ่มาก
พอมีแผลถึงจะเย็บหรือตัดออกแต่ความบวมหนาใหญ่ก็ต้องตามนั้น
พอถ่ายภาพออกมาแล้วมันน่ากลัวมากเท่านั้นค่ะ

พอผ่านไป 7 วันก็ไม่ได้น่ากลัวแบบวันแรกๆ แต่ยอมรับนะ สามวันแรกจิบ้าตาย!!
>>>ราคาที้่ทำ คือ 14900 บาทรวมยาค่ะ  

ส้มรู้สึกว่าที่รพ.เลอลักษณ์เป็นสถานพยาบาลทีี่น่าเชื่อถือมากค่ะ ถึงแม้ว่าภายนอกจะไม่เหมือน รพ. และภายในก็ยังไม่เหมือนอีก 555
แต่การบริการดีใช้ได้ นั่งรอไม่กดดัน ชิวๆ มีมุมถ่ายภาพ มีมุมนั่งทานกาแฟ รอคิวไป หารายทำไปเรื่อย
ชิลๆ มากๆ ใครสนใจอยากทำศัลยกรรมลองมากินกาแฟทดสอบบรรยากาศก่อนได้นะ กาแฟอร่อยมั๊กก

ปัจจุบัน ปากเข้าที่แล้วค่ะ บางลงเยอะมากๆ สนใจรายละเอียด ก็เข้าไปดูที่เฟสบุ๊ค รพ.ได้เลยค่ะ
ขอให้คนที่ทำสวยทุกคนสมหวังค่ะ ^^

โดย: namnana23    เวลา: 2016-6-3 11:12
แผลตอนแรกดูน่ากลัวจังค่ะ แต่หลังจากแผลแห้งและบวมยุบแล้วสวยเลยยยยย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2