ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูกผู้ชายระหว่างหมอแซมcentury clinic, หมอหนุ่ม century clinic, หมอกลวัชร์ DRK หมอไหนดีครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: gem_jr    เวลา: 2016-4-9 09:39
ชื่อกระทู้: เสริมจมูกผู้ชายระหว่างหมอแซมcentury clinic, หมอหนุ่ม century clinic, หมอกลวัชร์ DRK หมอไหนดีครับ
สวัสดีครับ  คือผมต้องการจะเสริมจมูกอ่ะครับ  เสริมครั้งแรกนะครับไม่ใช่งานแก้ คือผมพอจะมีสันอยู่แล้วบ้างเล็กน้อย แต่อยากได้ทรงโด่งๆ พุ่งๆ  ไม่ทราบว่ามีใครพอจะมีข้อมูลเพิ่มเติมของคุณหมอทั้ง 3 ท่านหรือเปล่าครับ คือลองหาข้อมูลดูเองแ้ล้วยังได้ข้อมูลไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่อ่ะครับ  อยากทราบทรงที่คุณหมอท่านถนัด  หรือข้อเด่นข้อด้อยของคุณหมอแต่ละท่านครับ  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะครับ
โดย: kumazroom    เวลา: 2016-4-10 12:19
ถ้าอยากได้โด่งแบบ ฝรั่ง ปลายจมูกพุ่งแนะนำ หมอ กลวัชร์เลยครับ
โดย: gem_jr    เวลา: 2016-4-10 17:30
kumazroom ตอบกลับเมื่อ 2016-4-10 12:19
ถ้าอยากได้โด่งแบบ ฝรั่ง ปลายจมูกพุ่งแนะนำ หมอ กลวัชร์เลยครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ  นึกว่าจะไม่มีใครมาตอบซะแล้ว แฮๆ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2