ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รีวิวเสริมจมูกโด่งๆ เฟลมากคับ อยากทำจมูกใหม่เพื่อนๆคิดยังไงครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: gtrkloeyrr    เวลา: 2016-2-17 23:35
ชื่อกระทู้: รีวิวเสริมจมูกโด่งๆ เฟลมากคับ อยากทำจมูกใหม่เพื่อนๆคิดยังไงครับ
รีวิวเสริมจมูกโด่งๆ เฟลมากคับ อยากทำจมูกใหม่เพื่อนๆคิดยังไงครับ เพราะปลายจมูกที่หมอทำออกมามันไม่ยาว มันทู่ ดูมนๆ กลมๆ เลยอยากแก้ จมูกใหม่่ เพื่อนๆมีความเห็นยังไงบ้า งครับ
โดย: Noopui2019    เวลา: 2016-2-18 09:24
จมูกเหมือนกันเป๊ะ ทรงเดียวกันเลย ซิลิโคนไม่พอดี ทำออกมาสั้นกว่าปลายเยอะ พอนานๆไปมันรัดแกนจมูกแน่นๆปลายใสจะทะลุ เลยเพิ่งไปเอาออกมาเอง กะว่าพักก่อนแล้วทำที่ใหม่
โดย: gtrkloeyrr    เวลา: 2016-2-18 12:50
จริงๆ ถ้าคุณ Noopui2019 ทำมา เกิน3 เดือนแล้ว สามารถ ถอดแล้วแก้ได้เลย น่ะคับ ไม่จำเป็นต้องพักฟื้น  พักฟื้นสำหรับ พวกที่ หลังผ่าตัดทันที แล้วหมอเย็บปิดแผลไปแล้ว ไม่พอใจในรูปทรงจมูก อันนี้แหละ ต้องพักจมูก 3 เดือน ครับ ถึงจะแก้จมูกใหม่ได้
โดย: Tsamtety    เวลา: 2016-5-5 23:03
หลังไมค์ได้มั้ยได้มั้ยครับ ทำที่ไหน หมอไม่ถามรายละเอียดก่อนหรอครับ
โดย: Tsamtety    เวลา: 2016-5-5 23:03
หลังไมค์ได้มั้ยได้มั้ยครับ ทำที่ไหน หมอไม่ถามรายละเอียดก่อนหรอครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2