ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: Review เสริมจมูก เพิ่มโด่งและแก้ไขปีกจมูกบานกับ คุณหมอปิยะ Nida Skin Siam ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: min_chic    เวลา: 2015-12-19 20:12
ชื่อกระทู้: Review เสริมจมูก เพิ่มโด่งและแก้ไขปีกจมูกบานกับ คุณหมอปิยะ Nida Skin Siam ค่ะ
Review เสริมจมูก เพิ่มโด่งและแก้ไขปีกจมูกบานกับ คุณหมอปิยะ Nida Skin Siam ค่ะ

ได้ฤกษ์มาลงรีวิวแล้วค่ะ ตอนนี้จมูก Strong แล้วค่ะ ^^ ดีใจมากเลยไปไหนใครก็ทักว่าดูสวยขึ้น จมูกสวยเหมือนธรรมชาติ จมูกไม่ลอย แค่นี้ก็มีความสุขแล้วค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดเลยที่ไปทำมา บอกปัญหาที่หญิงตัดสินใจเสริมจมูกให้ฟังก่อนนะคะว่าหญิงเป็นคนไม่มีดั้ง แล้วปีกจมูกก็บานด้วย จริงๆตาตี่ด้วยแหละแต่ไปทำตาสองชั้นมานานแล้วค่ะ กับคุณหมอปิยะ เหมือนกันแต่เคยรีวิวไปละ ทำตาแล้วจมูกไม่สวยก็ไม่มีความสุข จะไปทำจมูกแบบซิลิโคนเท่าไปแบบเกาหลีก็กังวลเรื่องปลายจมูกบานจะยังอยู่หลอกหลอนต่อไป หลังคุยกับคุณหมอปิยะ คุณหมอเลยเลือกเป็นการเสริมจมูกแบบ Nose Celebrity Design ให้แทนการใช้ซิลิโคนทรงสำเร็จ Nose Celebrity Design คือคุณหมอจะออกแบบทรงจมูกให้ค่ะ ออกแบบแล้วก็ขึ้นซิลิโคนให้ใหม่ เหลาซิลิโคนขึ้นรูปทรงให้เหมาะและรับกับใบหน้าของหญิง เข้ากับใบหน้าของคนใข้จริงๆถึงได้ออกมาดูเป็นธรรมชาติค่ะไม่ดูหลอก ลองดูรูป Before After หญิงนะคะ ว่าออกมาเปลี่ยนแปลงชนาดไหน รีวิวเพื่อช่วยแนะนำศัลยแพทย์ฝีมือเก่งๆให้เพื่อนๆด้วยค่ะ คุณหมอปิยะดูแลหญิงดีมาก และให้คำแนะนำดีมากๆค่ะ และฝีมือดีมากจริงๆ ประทับใจตั้งแต่ทำตาละค่ะ ทำจมูกเลยไม่คิดมากเลยที่จะทำกับคุณหมอปิยะด้วย ขอบคุณเพื่อนๆที่ตามอ่านนะคะ ขอให้ทุกคนที่ตัดสินใจไปเสริมจมูกได้ผลออกมาสวยถูกใจและปลอดภัยเหมือนหญิงนะคะ

โดย: tkmzaa    เวลา: 2015-12-20 17:32
ทำแค่จมูกเองหรอครับ สวยขึ้นเยอะเลย
โดย: Paris123    เวลา: 2016-1-25 09:02
คุณหมอปิยะ นิดาสกินทำจมูกสวยธรรมชาติค่ะ เราเห็นคนทำที่ออฟิต ดูสวยพอดีรับกับหน้ามากๆ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2