ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูก คุณหมอสุรเวช น้ำหอม [สั่งพิมพ์]

โดย: ichii    เวลา: 2015-12-6 20:08
ชื่อกระทู้: เสริมจมูก คุณหมอสุรเวช น้ำหอม
มีใครเคยทำจมูกกับคุณหมอสุรเวช น้ำหอมไหมคะ

หารีวิวยากมากกกกก

อยากทราบว่าใครทำแล้วมีปัญหาบ้างคะ หรือว่าใครมีปัญหาเดียวกันบ้าง

เสริมด้วยกระดูกอ่อนหลังหู วันที่ 8 ปลายจมูกอยู่ๆก็แดง แล้วบวมเล็กน้อย

กินยาแก้อักเสบไปเกือบเดือนก็ดีขึ้นมาก ตอนแรกคุณหมอจะให้ถอดออกก่อน

แต่เห็นว่าอาการดีขึ้นเลยจะรอดูอีกเดือน

ถ้าปลายยังแดงอยู่จะถอดออก

อยากรู้ว่าส่วนใหญ่เกิดอาการแบบนี้เพราะอะไรคะ

ถ้าคิดว่าทะลุ ไม่น่าใช่ เพราะเราเนื้อจมูกเยอะพอสมควร แล้วก็เพิ่งเสริมไปได้ช่วงแรก

ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือนกับอีก 10 วัน แล้วคุณหมอให้หยุดกินยาเพื่อลองดูอาการอีก

ยังปลายแดงเท่าเดิม อาการไม่หนักขึ้น

กังวลมากกกก

มีใครเป็นแล้วหายบ้างคะ หรือ มีคำแนะนำยังไง

โดย: sammylum    เวลา: 2016-1-14 16:18
เสริมราคาาเท่าไร และตัดปีกเท่าไรคะ
โดย: jeab_wannabe    เวลา: 2019-1-13 15:20
เอ ... นึกว่าทำกับอาจารย์หมอแล้วจะไม่มีปัญหานะนี่  updateอย่างไรมาแชร์ด้วยนค่ะ

โดย: Nutjavany    เวลา: 2020-3-24 10:13
โห เราไม่เคยเจองี้อ่ะ เราทำกับหมอปิ๊กที่อัคราคลินิก ไม่บวม ไม่แดง พักฟื้นไวมาก เราก็เลยไม่รู้ว่าของ จขกท มันเกิดจากอะไร แต่คิดว่า อาจจะอักเสบอ่ะ ยังไงลองปรึกษาคุณหมอดูดีๆนะ เสี่ยงมากเหมือนกัน เสียดายแทนเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2