ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตื่นเต้นกับการจะไปทำจมูกใหม่ กับคึณหมอศิริพงศ์ที่ยันฮี เพื่อนๆมีใครทำกับหมอท่านนี้บ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Phakhaorn    เวลา: 2015-11-8 14:10
ชื่อกระทู้: ตื่นเต้นกับการจะไปทำจมูกใหม่ กับคึณหมอศิริพงศ์ที่ยันฮี เพื่อนๆมีใครทำกับหมอท่านนี้บ้างคะ
สวัสดีค่ะ ชื่อเก๋นะคะ พอดีวันพุธนี้มีนัดืำจมูกกับคุณหมอศิริพงษ์ ยันฮี ตื่นเต้นมากๆๆๆๆๆ แอบกลัวเหมือนกันจะออกมาเป็นไงบ้าง เพื่อนๆคนไหนทำจมูกกับหมอท่านนี้บ้างคะผลเป็นไงบ้างรบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์ให้ฟังกันบ้างน๊าาาาาา ......
โดย: Phakhaorn    เวลา: 2015-11-8 16:44
[img][/img]
โดย: Aomandnesta    เวลา: 2015-11-10 08:46
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aomandnesta เมื่อ 2015-11-10 09:05

เห็นรีวิวของหมอ ศิริพงษ์ ยันฮี  ในพันทิพย์ ทำแล้วสวยมากค่ะ  คุณเก๋เองทำแล้วก็อย่าลืมมาลงรูปให้ชมด้วยนะคะ  รอติดตามอยู่ค่ะ  สู้ๆนะคะ  แอบตื่นเต้นแทนเลย

โดย: Phakhaorn    เวลา: 2015-11-12 11:39
สวัสดีค่ะ เมื่อวานก็ได้ทำจมูกเป็นที่เรียบร้อยไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยเลยค่ะ เข้าพบคุณหมอเสร็จได้คิวแรกเลยค่ะ เข้าห้องผ่าประมาณ 12:30 หมอให้ยาสลบค่ะ ตอนนั้นความรุ้สึกเหมือนไปท่องในอวกาศประมาณ10 นาที แต่จริงใช้เวลาผ่าตัดประมาณ 50 นาทีได้ สักพักก็รุ้สึกตัวตอนคุณหมอตัดไหมที่จมูก เอาเป็นว่ามาดูรีวิวสองวันนี้กันก่อนนะคะ
โดย: Aomandnesta    เวลา: 2015-11-13 09:10
รอติดตามภาพรีวิวจากคุณเก๋อยู่นะค่ะ  แอบจินตนาการรอ  อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2